Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

3:49 hihi. bửa nay lười qá... bửa làm đc 8$ ráng đủ minpay thôi

giờ nào thì cái inbound với outbound nhiều việc nhất mấy bác :oops: vào toàn lúc ko có nghe được vài cái đã hết

image a telecharger gratuitement
Tính làm cái acc mà loay hay mãi không veri được cái Paypal, Có ai từng gặp lỗi này không? đã thử lại nhiều ngày mà nó cứ báo lỗi hiện ko có sẵn hệ thống xác thực thẻ như này, ai biết giúp e với :oops:
visa ko đủ tiền bạn nạp thêm đi. để paypal ver

giờ nào thì cái inbound với outbound nhiều việc nhất mấy bác :oops: vào toàn lúc ko có nghe được vài cái đã hết
chịu khó lục lại mấy trang trước đi bạn

View attachment 54034
3:49 hihi. bửa nay lười qá... bửa làm đc 8$ ráng đủ minpay thôi
thầy ui... thầy cho em hỏi:
em vẫn chưa hiểu làm thế nào để kiếm 5$/day :eek: (em cũng chỉ mong có 5 thui,ko mong hơn) -> khi mà mỗi cuộc gọi nó trả cho mình giá khoảng 1 cent (loại gía cao cũng chỉ khảong 2 cent, mà giá cao thì thời gian cũng lâu và khó hơn)
Vậy có phải chăng các thầy nghe đến hơn 500 cuộc gọi/ngày ? (trung bình cứ cho là mỗi cuộc khảong 1 phút)

56 pages rồi biết lục trang nào :(
b í nói là "mấy"....
mấy tức là ở khảng 3-4 trang trc có thấy nói là 9h tói đến 5h sáng

em vẫn chưa hiểu làm thế nào để kiếm 5$/day :eek: (em cũng chỉ mong có 5 thui,ko mong hơn) -> khi mà mỗi cuộc gọi nó trả cho mình giá khoảng 1 cent (loại gía cao cũng chỉ khảong 2 cent, mà giá cao thì thời gian cũng lâu và khó hơn)
Vậy có phải chăng các thầy nghe đến hơn 500 cuộc gọi/ngày ? (trung bình cứ cho là mỗi cuộc khảong 1 phút)
9h tối đến 7,8 h sáng nha c

Còn pro tiếng Anh thì mới làm cả ngày đc

Đừng gọi mình là thầy, mình cũng mới chơi cái này thôi. Không phải cuộc gọi nào cũng mất 1 phút cả có cuộc gọi chỉ 10s là xong. Nói chung phải làm mới biết được chứ cũng chả biết phải nói thế nào :p Nhiều khi mình ngồi 5~10 phút đã đc 0.2~0.3$ rồi

Mình đã nạp 100k vào visa acb , PayPal nó chỉ cần 1.95$ thôi mà, Vậy có phải thiếu tiền không bạn ?
vậy là đủ tiền rồi.mà ko add đc thì mình chịu.cậu qua box paypal hỏi thử xem

Khoảng 1-2 ngày, có tớ báo cậu ngay. Chúc mừng bạn tôi đã có kết quả :)
:D nhanh quá nhỉ , ko ngờ ng reply post của mình lại là cậu đó =))
nhớ ngày đầu làm vỡ lòng vãi , inbound + outbound đều 71% , cứ lo sợ bị nó khoá acc thì mất công tìm acc đền , còn bị cậu chê là " trình kém thế " , giờ đã lên 1 cái 87% + 94% rồi =]]
còn cái nữa là còn chém với cậu ngày 12h kiếm > 10$ =.= , nhưng ko ngờ vào làm nó giới hạn 10s/cuộc gọi nên khi làm khá ức chế , nếu nay mai mà nó bỏ đi cái này thì quá ngon
nhưng mà sao ko thấy cậu onl yh nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week