Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

TK mới tạo thì có cuộc gọi dễ giá từ 0.7 đến 1.2 cent, tức là 0.007 đến 0.0012$ , một cuộc chỉ mất chưa đến 1 phút tuỳ khả năng và kinh nghiêm j của bạn , MÀ bây h việc ít rùi, nghe bảo chỉ sáng sớm mới nhiều cuôc gọi,
ĐK tk phần nói về bản thân viết càng nhiều thì tk càng nhanh được tạo

0.012$ cho một lần đúng saibi trừ gấp đôi, nếu bạn trả lời đúng nhiều nó sẽ mở khoá nh nhiệm vụ khác, thường t làm thì chỉ mất 10s một cuộc gọi, làm về đêm là nhiều nhất, làm 1tháng cũng dc tầm 1,5-2 củ tiêu vặt :v
sv dc v là hạnh phúc rồi :D các nhiệm vụ về sau tiền vẫn v hay sẽ tăng lên v bác?

khoảng 1 phút đầu cả 2 thằng đều nói tiếng pháp, sau đó thằng caller tự nhiên đổi sang tiếng anh, thế là thằng kia chém tiếng anh luôn. Vậy nên chọn cái gì nhỉ??? bro nào kinh nghiệm chỉ em với....

khoảng 1 phút đầu cả 2 thằng đều nói tiếng pháp, sau đó thằng caller tự nhiên đổi sang tiếng anh, thế là thằng kia chém tiếng anh luôn. Vậy nên chọn cái gì nhỉ??? bro nào kinh nghiệm chỉ em với....
chon ko phai tieng anh cho chắc :D
một thời gian làm cái này mà nay bỏ rồi
làm đêm, mạng mạnh, làm nhiều thì kinh nghiệm chỉ cần tua va tua, chưa tới 10s cuộc :D
phù hợp với sv siêng năng :D

đã hiểu, thanks bros. Em đếu phải sv nhưng mà h đang thất cmn nghiệp nên ráng cày thôi, cố gắng đạt mục tiêu như tiêu đề thread là dc :D mà em cãi nhiều quá có sao 0 nhỉ, cái nào hiện lên trừ em cũng cãi :D

đã hiểu, thanks bros. Em đếu phải sv nhưng mà h đang thất cmn nghiệp nên ráng cày thôi, cố gắng đạt mục tiêu như tiêu đề thread là dc :D mà em cãi nhiều quá có sao 0 nhỉ, cái nào hiện lên trừ em cũng cãi :D
bác làm tập trung mục nào thế

em mới bắt đầu làm từ tối qua thôi bác ơi. Nên biết làm mỗi cái Inbound thôi
nếu siêng và có time thì làm inbound là tốt nhất vì: thứ nhất nó dễ đúng, đúng liên tiếp có bonus, thứ 2 làm rất nhanh nếu có kinh nghiệm.
chứ làm mấy cái kia dù tiên nhiều hơn nhưng rất mất time vì phải nghe kĩ, nghe hết , mà chưa chắc làm đúng vs mấy thằng k pro tiếng anh lắm như mình :D

nếu siêng và có time thì làm inbound là tốt nhất vì: thứ nhất nó dễ đúng, đúng liên tiếp có bonus, thứ 2 làm rất nhanh nếu có kinh nghiệm.
chứ làm mấy cái kia dù tiên nhiều hơn nhưng rất mất time vì phải nghe kĩ, nghe hết , mà chưa chắc làm đúng vs mấy thằng k pro tiếng anh lắm như mình :D
mấy cái kia ngon cái là hình như lúc nào cũng có bác ạ... nhưng em vẫn bias em inbound hơn :D lí do i chang bác^^

ah cho em hỏi nếu thằng caller đang nói chuyện (chưa giải quyết dc gì) mà nó tự nhiên bận nó bảo để tí nó gọi lại thì chọn cái gì nhỉ. Em chọn Not connect nó phạt luôn =))

mấy cái kia ngon cái là hình như lúc nào cũng có bác ạ... nhưng em vẫn bias em inbound hơn :D lí do i chang bác^^
nó lúc nào cũng có vì ai cũng thấy inboud dễ ăn mà, nên inbound nhanh hết
mà tầm khuywa thì làm thoải mái, k hết đâu
k biết bây giờ có như vậy ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
ketdoime

Most viewed of week