Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

bác nhậu say quên e rồi à chỉ e cách ref đê :3 ;)
em nhầm bác thôi, lúc đấy em tưởng là bro mike.... bác đã có acc rồi em còn chỉ làm gì:D:D thà bác chưa có em sẵn sàng chỉ, mặc kệ bác có ref em hay 0 (vì cũng chả cách nào biết dc:D:D). em không muốn cho người # kẹo mà người ta còn chả thèm ăn^^

uh, chưa đến lúc thôi bạn :)
em nói thật từ đầu tới h em còn chưa nhờ vả hay thắc mắc gì với bác (nếu bác có time xem lại quote từ đầu tới h). Em vào đây chơi lúc làm để giải trí với chia sẽ kinh nghiệm với ae thôi. Ai muốn hỏi gì về vấn đề lúc làm rõ ràng em sẵn sàng trả lời mọi thứ em biết, và em nghĩ cũng nhiều người như em. Nếu nói người em cần biết ơn thì đó chỉ có bro guildgold (chủ thread) này thôi, và ngay từ lúc biết cách reg em cũng đã nói ngay với bro ấy. Còn em chả có trách nhiệm gì với bác cả. Chưa kể vấn đề bác hỏi em chả có lí do gì. Bác reg dc rồi h hỏi cách reg để làm gì?
Xin lỗi bác chứ phải nói là bác dễ dỗi vkl.

em nói thật từ đầu tới h em còn chưa nhờ vả hay thắc mắc gì với bác (nếu bác có time xem lại quote từ đầu tới h). Em vào đây chơi lúc làm để giải trí với chia sẽ kinh nghiệm với ae thôi. Ai muốn hỏi gì về vấn đề lúc làm rõ ràng em sẵn sàng trả lời mọi thứ em biết, và em nghĩ cũng nhiều người như em. Nếu nói người em cần biết ơn thì đó chỉ có bro guildgold (chủ thread) này thôi, và ngay từ lúc biết cách reg em cũng đã nói ngay với bro ấy. Còn em chả có trách nhiệm gì với bác cả. Chưa kể vấn đề bác hỏi em chả có lí do gì. Bác reg dc rồi h hỏi cách reg để làm gì?
acc này mua đó bác chứ ref đc đâu :( bày e đi

ohh, thế thì bác pm yahoo em đi. Em nói thật chuyện ref em chỉ bày ra cho vui thôi, bác k tin cứ hỏi bro mike, em nói cách reg cho bác ấy cũng chả đòi hỏi gì, bác ấy reg xong em mới hỏi có định ref ai không, không thì viết mail em vào. Nói chứ cái này cả cái vn chắc gì dc 20 chục người ngồi làm mà mong chờ vào ref riếc như offer dc.

có ai nói j đâu nhỉ :)

Chào cả nhà:D
Cho mình quánh dấu phát. Cái này có vẻ lý thú, đang muốn luyện lại tiếng Anh, bỏ hơn chục năm rùi.:confused:
Mới reg, đang chờ nó xem xét.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week