Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

Công nhận khó ăn. Làm được tí thì nó trừ hết tiền. Bị nó phạt :)) nhưng xem lại thì mình ko làm sai j cả, có sai cũng chỉ 1-2 cái thôi thế mà nó hiện ra cả đống sai làm trừ hết tiền mình :)) bõ công.

nát rồi hả các bác

mọi người cứ than nát, than làm sai trừ tiền hết, than ko có job làm... riêng mình thì cứ đều đều mỗi ngày 4$-5$. tuần nào cũng đều đều 600-700k có khi hơn. như thế là quá đủ cho 1 việc làm thêm đối với mình. Humanatic quá ngon với mình. hehehe :p

Attachments

18.6 KB · Views: 47
Last edited:
mọi người cứ than nát, than làm sai trừ tiền hết, than ko có job làm... riêng mình thì cứ đều đều mỗi ngày 4$-5$. tuần nào cũng đều đều 600-700k có khi hơn. như thế là quá đủ cho 1 việc làm thêm đối với mình. Humanatic quá ngon với mình. hehehe :p

View attachment 65449
Mỗi ngày bạn dành bao nhiêu giờ vậy ?

Mình thấy job nhiều nhưng lười quá :D

Mỗi ngày bạn dành bao nhiêu giờ vậy ?

Mình thấy job nhiều nhưng lười quá :D
lâu lâu rãnh vào check có call thì làm thôi. mình thường check vào thời gian này: sáng từ 7h đến 1h, tối từ 7h đến 12h.

siêng thì có tiền nhiều, lười thì có ít tiền. mà ko làm thì ko có tiền thôi. chuện bình thường. hehe :D

lâu lâu rãnh vào check có call thì làm thôi. mình thường check vào thời gian này: sáng từ 7h đến 1h, tối từ 7h đến 12h.

siêng thì có tiền nhiều, lười thì có ít tiền. mà ko làm thì ko có tiền thôi. chuện bình thường. hehe :D
hình như bác chỉ làm reason not connected à?

View attachment 65449

hay nhỉ :D

haizz uống có mấy li mà ngủ 4 tiếng dậy làm dc tí lại buồn ngủ tiếp, rốt cuộc mất cmn 1 ngày, dc mỗi 4$@@ cả tuần phải cày bục mặt để bù vào rồi

tuần trước job nhiều quá tuần này nó ít đi bù lại hay sao ấy :z tuần trước 1 mình thứ 2 làn được 12$ giờ qua t4 r` mà chưa được 15$ nữa :z

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back