:v Ngồi tám phét nào a e

phansang247

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Chả là mình cũng biết tới MMO đc 1 năm r... hành trình bắt đầu từ
- PTC.... vâng ! click quảng cáo lòi mắt ếch, click ròng rã cả tháng... click cả trăm trang, click quên ngày tháng... tổng kết 1 tháng, sút 2 kg,mắt lò thêm...lương 2 củ :( trả tiền nhà ,điện...âm 500k) dkm
- Gõ capcha.... ôi thôi, gõ chết con mẹ..., con mắt lòi ra thêm... tính thêm scam này nọ... tháng đấy dư chút đỉnh
- Biết tới bitcoin nên kết hợp, gõ capcha nhận sts chuyển về faucet.... gõ gõ, nhận nhận.... scam 60%.... thề éo gõ capcha nữa (tháng đấy âm 2 củ)
- nhảy qua làm thợ đào coin, lúc đấy còn 30 củ, nghĩ thuê đám mây về đào cho tiện, thuê 1 năm , đc 4 tháng scam , mất sạch.... kinh nghiệm là có đào thì mua dàn vga về đào, đừng thuê đám mây
- gambling ....quay freebitco.in ,dice các kiểu.... ngồi tính toán công thức trên excel... má nó, cờ bạc là bác thằng bần.... lúc đầu nó cho ăn ghê gớm, e quay tỉ lệ thắng thì về min, thua tăng 120%.... dep 0.1 bit vào , tạch xác nhất 50/50 liên tục 18 lần... số nhọ, k bài bạc đc
- thề .... bố éo còn để mất,bán xe chơi hyip.... tháng đầu, nộp 500$ chơi 5 sàn , tuyển ref... phân tích site ,chơi cả pon-zi ,chơi 3 tháng âm 20 củ... giờ là cứ nói không với hyip =)))
- tiếp thị liên kết, học web, học code , học đầu tư, học seo,bán hàng online.... sau 1 tháng 1 ngày 5$,hên thì 10$ hoặc hơn... sau 3 tháng, chuộc đc xe,trả đc nợ...

Hành trình này là tự trải nghiệm, nhiều người nói không chuyên tâm vào mỗi việc, mình nghĩ chắc cũng đúng. DÙ sao cũng là kinh nghiệm xương máu từ mmo...
A e nào số nhọ như tui vào chia sẻ tán dóc đê.
:D

Đã từng nhận đệ tử và đã từng bị đệ tử chửi sml.... bác lên google hỏi nó chỉ đầy ra đấy, em ngại nhận đệ r bác ơi :D:D:D;)
Có phải ai cũng nvay đau bác. Thể loại nvay qtâm chi cho tốn chất xám. E muốn hc hỏi bác vì bác là ng đi trc & có kinh nghiệm. E tìm hiểu nửa năm trời r. Chỉ nản và nản. :(

Có phải ai cũng nvay đau bác. Thể loại nvay qtâm chi cho tốn chất xám. E muốn hc hỏi bác vì bác là ng đi trc & có kinh nghiệm. E tìm hiểu nửa năm trời r. Chỉ nản và nản. :(
hyip luôn chào đón bạn. bạn có thể bay sạch vốn hoặc có thể lãi. tùy trời định ( theo như trời đụ) :D:D:D

Svien lấy đâu ra tiền dep vào đầu tư bác. Có thì cũng chỉ có ít. Chả đáng bn :)
kiếm free thì t thấy spare5 chiến được tốt đấy. nhưng tuỳ thời thế nó cho mình nhiều hay k thôi. có lúc đói meo :cool::cool::cool:

làm task nhé. kiếm ngon hơn ptc nhiều. có khi 1 tuần bạn quất đc 20$ chứ chả chơi
Thằng này đợt cheat ghê quá nuốt được nó 100$ rồi nó gắn cờ hết sạhc task =)) mà nó trả qua paypal mà. Mât công chuyển sang Pm lắm tố nhất gom tiền đi mua vietlot

Thằng này đợt cheat ghê quá nuốt được nó 100$ rồi nó gắn cờ hết sạhc task =)) mà nó trả qua paypal mà. Mât công chuyển sang Pm lắm tố nhất gom tiền đi mua vietlot
bác @Huycan làm giàu nhờ vietlot đấy bạn @Susum4v ơi :D:D:D. ơ mà ông cheat là ông cheat kiểu gì ấy nhỉ sao k fake ip làm tiếp cheat tiếp

Chuyện e thì cũng đơn giản. PTC nó bán cam ghê quá nên nhảy qua HYIP lúc đầu có 30$ thôi. Ăn cam sạch ráo. Thêm 70 cho chẳn 100 đi luôn. Xong được bonus 10$ từ thằng 40daily bên btc làm 1 lèo lên 120$ xong chuyển qua PM chiến hòm hòm tới giờ thì cũng ok rồi. =)) món này đã ăn cam thì ăn cho chót nên tính ra lãi cũng chả được bao nhiêu. Khoản hơn 100$ 1 tháng cũng vui rồi :v tháng nào đẹp trời thì lên hơn

Chuyện e thì cũng đơn giản. PTC nó bán cam ghê quá nên nhảy qua HYIP lúc đầu có 30$ thôi. Ăn cam sạch ráo. Thêm 70 cho chẳn 100 đi luôn. Xong được bonus 10$ từ thằng 40daily bên btc làm 1 lèo lên 120$ xong chuyển qua PM chiến hòm hòm tới giờ thì cũng ok rồi. =)) món này đã ăn cam thì ăn cho chót nên tính ra lãi cũng chả được bao nhiêu. Khoản hơn 100$ 1 tháng cũng vui rồi :v tháng nào đẹp trời thì lên hơn
đại ca quá bá đạo hyip mà đại ca lời 100$ 1 tháng là thành cmn công luôn :D:D:D. e toàn bán cam ngập mặt =))

bác @Huycan làm giàu nhờ vietlot đấy bạn @Susum4v ơi :D:D:D. ơ mà ông cheat là ông cheat kiểu gì ấy nhỉ sao k fake ip làm tiếp cheat tiếp
Đợt đó mấy task review lười quá cắm cho nó auto lúc site mới ra. Mấy ngày được hơn 100$ xong nó fix rồi. Lau lâu rảnh kiếm thêm chứ cũng ko có thơi gian nhiều ôm pc .

đại ca quá bá đạo hyip mà đại ca lời 100$ 1 tháng là thành cmn công luôn :D:D:D. e toàn bán cam ngập mặt =))
Nhầm đính chính lạI là tháng nào lời trêN 10$ là thành công nhá :))) còn lại thì chỉ có sml thôi.

Đợt đó mấy task review lười quá cắm cho nó auto lúc site mới ra. Mấy ngày được hơn 100$ xong nó fix rồi. Lau lâu rảnh kiếm thêm chứ cũng ko có thơi gian nhiều ôm pc .
à làm e cứ tưởng đâu. bữa ngồi review mỏi tay quá định auto. mà click mịa nó 100 task là hết trơn r. lúc mới ra bác bợ bạc r =))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back