Matrix V/v deposit PZ bẩn vào site invest

Có nên refback cho những Ref như vậy không

• Total voters
    64
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
dính miểng pz bẩn mấy lần rồi..nói ko với pz bẩn=> ko rb

Ko hẳn đâu nhé bạn hiền! Đừng suy nghĩ nhu thế! :binhsua119:
Bản chất của UG Vietnam là ko lấy tiền đồng bào nhé! :binhsua95:

Ăn cắp mà còn lý sự hả?> Bản với chả chất
Ăn cắp là cờ hó hết :binhsua121:

Mong sao tất cả các site uy tín đóng hẳn Paza đi cho bọn xài payza bẩn biết mẹt/...
:binhsua119:

dính miểng pz bẩn mấy lần rồi..nói ko với pz bẩn=> ko rb

chính xác luôn.có mà rcb cái mả cha nhà nó ấy.mịa pá miếng cơm người ta còn rb với rb.có mà rb cho cục *** ấy

con mịa nó sang nay vào thì dính ngay vụ bị âm

móa thằng *** pz bẩn còn đòi rcb

con mịa nó sang nay vào thì dính ngay vụ bị âm

móa thằng *** pz bẩn còn đòi rcb

Tại bạn không chịu RCB cho nó, nó ghét nên dispute thằng myliveprofits của bạn đấy. :)

đang đi đường vắng , ko có ai, mà nhặt được cục tiền 500k , bác đem nộp công an hay đem về tiêu ?
cái này thì liên quan gì đến việc xài CC ăn cắp @@!!!

vậy ra tiền bẩn là cậu lang thang trên mạng nhặt được cái CC chùa hả :m021:, có người rớt thông tin CC trên mạng hả??

Tại bạn không chịu RCB cho nó, nó ghét nên dispute thằng myliveprofits của bạn đấy. :)

có thằng khùng mà dep pz sạch vào vào để dis.chẳng lẽ dis bít là thắng 100%.

có thằng khùng mà dep pz sạch vào vào để dis.chẳng lẽ dis bít là thắng 100%.

Thì nói vui thế, chứ ai cũng biết nguồn pz nó lấy từ đâu ra mà. :).
Thông tin hành lang thì hiện tại nguồn pz bẩn đang khá dồi dào (Chắc mấy bác UG lại kiếm được cc của 1 đại gia nào đấy). Anh em nào có dự định mua pz thì cẩn thận nhé. Tốt nhất hãy để qua giai đoạn này hãy mua. Nếu thực sự cần thiết thì tìm đến những thành viên uy tín, tuyệt đối không nên giao dịch với nick lạ.

em có ý kiến thế này, mọi vấn đề và comment đều là yếu tố chủ quan :))
vì trên thực tế mấy thằng cha admin *** phải dạng vừa
nó biết pz có tỉ lệ dep $ bẩn rất cao nhưng vẫn vứt nó vào cổng dep thì phải lí do riêng hết
chẳng ai ngu cả, chỉ có thể là chấp nhận chơi liều

cái này thì liên quan gì đến việc xài CC ăn cắp @@!!!

vậy ra tiền bẩn là cậu lang thang trên mạng nhặt được cái CC chùa hả :m021:, có người rớt thông tin CC trên mạng hả??

đâu ai nói gì đến xài cc ăn cắp , chỉ hỏi để biết tư cách xem mọi người thế nào khi chửi bới người khác ăn cắp thôi .

ví dụ nộp lại công an thì trong sạch , chửi bới ăn cắp vô tư .

còn nhét vào túi tiêu thì cũng chỉ là ăn trộm chửi ăn cắp thôi .

còn mạng cũng như cuộc sống thật , có những người móc túi , cũng có những người đánh rơi tiền , mấy vụ chuyển nhầm TK ầm ĩ trên 4rum là 1 ví dụ .

đâu ai nói gì đến xài cc ăn cắp , chỉ hỏi để biết tư cách xem mọi người thế nào khi chửi bới người khác ăn cắp thôi .

ví dụ nộp lại công an thì trong sạch , chửi bới ăn cắp vô tư .

còn nhét vào túi tiêu thì cũng chỉ là ăn trộm chửi ăn cắp thôi .

còn mạng cũng như cuộc sống thật , có những người móc túi , cũng có những người đánh rơi tiền , mấy vụ chuyển nhầm TK ầm ĩ trên 4rum là 1 ví dụ .
cậu đưa ra ví dụ là "nhặt được tiền ở nơi vắng"?? khác hoàn toàn với việc móc túi, hay ăn cắp thông tin CC :|

chuyển nhầm tk thì mình sẵn sàng chuyển lại nhé. còn nhặt được tiền cỡ vài triệu thì trả, ít thì đút túi, coi như may mắn.

cậu đánh đồng hai việc này là ko đúng rồi :)

cậu đưa ra ví dụ là "nhặt được tiền ở nơi vắng"?? khác hoàn toàn với việc móc túi, hay ăn cắp thông tin CC :|

chuyển nhầm tk thì mình sẵn sàng chuyển lại nhé. còn nhặt được tiền cỡ vài triệu thì trả, ít thì đút túi, coi như may mắn.

chấp gì loại đó hả bạn

à tớ nói rồi , tớ chỉ hỏi để biết thôi , mới đọc truyện có câu : " đánh giá người dễ hơn đánh giá mình "

nên thử hỏi để biết thôi chứ đánh đồng gì :))

nhặt 1 đồng thì ko phải ăn trộm , nhặt 100 đồng là ăn trộm . ^^

à tớ nói rồi , tớ chỉ hỏi để biết thôi , mới đọc truyện có câu : " đánh giá người dễ hơn đánh giá mình "

nên thử hỏi để biết thôi chứ đánh đồng gì :))

nhặt 1 đồng thì ko phải ăn trộm , nhặt 100 đồng là ăn trộm . ^^
nhặt khác với ăn cắp ??? :|

cậu thử nói câu "tao nhặt được 10tr" với câu " tao ăn trộm được 10tr" xem câu nào bị chửi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week