[V2] -DDuu - Chốt sổ

Status
Not open for further replies.

DDuu

Senior
Reactions
841
MR
0.002
Tềnh hềnh là mềnh bận quả, nên chưa kịp làm rì hêt, bao nhiêu tài năng, bao nhiêu kế hoạch, bao nhiêu dự tính đành theo gió mà bay, thôi thì đã mất công thi v1, vòng 2 ăn gian tí anh em thông cảm.
Theo thủ tục:
- Này thì info:

nick Mmo: DDuu
Họ và tên "thật" :
B.T. Dung
Ngày Tháng Nam sinh:
13/09/1991
Đã từng hoạt động thể loại nào trong mmo:
chém gió, ptc
Hiện đang làm gì (Học gì) : Thất nghiệp, làm con tàu há mồm ở nhà cho bố mẹ nuôi.
Sở thích:
Hẹn hò nơi công sở , ngắn trai , tán gái , đọc truyện , xem hoạt hình , du lịch , két xỉn .
Địa chỉ: Ninh Bình
Số điện thoại:
xxx648xxx
yh:
emchiyeuminhanh_13nd

-Vầng, tiếp theo là bài dự thi của mềnh.
Tài năng thì chẳng có rì, tính lười lại tái xuất nên... sẽ là " Một thời đã xa" :m098: (ko biêt up nhạc lên 4room, thông cảm)

http://www.yeucahat.com/listen.php?s=653424
phòng trường hợp cái bài thi trên ko dạt yêu cầu, mình xin thêm 1 vài tài năng nữa sẽ cập nhật sau ( khoảng t7, cn). còn tài năng phụ 2 là vẽ vời vớ vẩn ==
vẽ 7-8 năm trc, hồi c3, anh em thông cảm :v

rnqkso

rnqksk

rnqkli

rnqksw
[/img]

tài năng 3 là kiên trì nhẫn nại ngồi xếp hình trên vi tính, nói ngắn gọi là game xếp hình (XH)
rnqkaq

rnqszv

Tiếp nữa là tô màu tranh = paint :v

rnqkfm

rnqkfa

rnqkfw

Tạm thế, mong bà con cô dì chù bác ủng hộ. đêm nay tính thu mà ồn quá, mẹ ko ngủ dc :binhsua21:

Last edited by a moderator:

Tigon2010

Senior
Reactions
877
MR
0.000
(Video này trước đó đã chứa một bản nhạc có bản quyền. Do khiếu nại của chủ bản quyền, bản nhạc đó đã bị tắt tiếng vĩnh viễn.)
ko nghe dc mụ ơi :m071:

Last edited by a moderator:
chẳng biết bọn youtube làm ăn thế lào, bài tự thu mà bản vs chẳng quyền rì :m002:
các thím chờ t7 up lại nhé, cứ vote dần đê

PhuocThien

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
cậu này nhìu tài quá, phục nhất cái tô tranh bằng paint, mình toàn tô chút là nản!

:m146: thật ra xếp hình vs to màu = paint là thế mảnh của mình, các bạn khen là đúng rồi. mình đa tài lắm, thế này mới 1/10 tài năng thôi

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
đã vote DDu hôm nào mi dạy ta xếp hình với nhé nhỏ lớn chưa được XH lần nào :m021:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week