V2 - tieuthulama - Yêu lắm MMO

Status
Not open for further replies.
Đọc mấy câu này lại làm tớ nhớ lại ký ức xưa ;)) Không biết cậu còn nhớ không nhỉ ? ;))

Anyway, chuyện đã qua lâu tớ cũng không muốn nhắc lại, coi như tai nạn nghề nghiệp, chúc cậu đoạt giải nhé ^^

PS: đừng đánh đổi uy tín bằng tiền, thậm chí rất rất nhiều tiền đi chăng nữa :D
Cám ơn bạn rất nhiều, đó cũng chính là tai nạn của mình và từ đó, mình ko bao giờ mua bán pp nữa. Thanks bạn đã bỏ qua cho mình tất cả

- - - Updated - - -

Trong lĩnh vực make money online này hiếm có cô gái nào thành công như bạn, quan trọng nhất cái mình thích ở bạn là sự uy tín suốt 2 năm nay.
Tiếp tục vote cho bạn vào vòng sau.

Mình không uy tín như bạn nghĩ đâu, mình đã từng làm người xấu 1 lần. điều này trăn trở mình suốt 2 năm qua. ^^

Nghe những dòng tự bạch của bạn như nhìn thấy lại con đường mà mình đã từng đi qua. Vote cho tieuthu, tuy mới thân k lâu nhưng lun rất nhiệt tình giúp đỡ mình. :) Chúc cho bạn lun đi lên, và vươn cao hơn nữa.

góp ý: bạn nên sắp xếp cũng như chỉnh lại bài viết sao cho bố cục bài gọn mắt,
còn về phần tài năng thì bạn nên theo rule event.là liên quan với mmo thì sẽ được đánh giá cao hơn.

góp ý: bạn nên sắp xếp cũng như chỉnh lại bài viết sao cho bố cục bài gọn mắt,
còn về phần tài năng thì bạn nên theo rule event.là liên quan với mmo thì sẽ được đánh giá cao hơn.

Mình không hiểu ý bạn ??? mình đã làm sai chổ nào à bạn ???

Hì đã đọc bài của bạn, đúng là hiếm người bạn nữ nào MMO thành công như bạn :). Cũng vote cho sự uy tín của bạn luôn :D. Cả cách làm việc thận trọng nữa. Đọc thấy mình được lên Tivi vừa thấy sảng khoái vừa thấy ngại ngại vì không giúp bạn gì nhiều mà cũng được lên Tivi :D. Ak mà __Sad_T_T_Sad__ chứ không phải là _sad_sad_sad :p. Vote phát :D!

Nghĩ kĩ lại mới để ý không biết _sad_sad_sad có phải là mình không nhỉ, hay có ai khác lấy tên tựa như mình nhỉ :D. Nếu không phải thì quê chết đi được :binhsua129:. Mà thôi lỡ Comment rồi chịu thôi :D

Last edited by a moderator:
Hì đã đọc bài của bạn, đúng là hiếm người bạn nữ nào MMO thành công như bạn :). Cũng vote cho sự uy tín của bạn luôn :D. Cả cách làm việc thận trọng nữa. Đọc thấy mình được lên Tivi vừa thấy sảng khoái vừa thấy ngại ngại vì không giúp bạn gì nhiều mà cũng được lên Tivi :D. Ak mà __Sad_T_T_Sad__ chứ không phải là _sad_sad_sad :p. Vote phát :D!

Nghĩ kĩ lại mới để ý không biết _sad_sad_sad có phải là mình không nhỉ, hay có ai khác lấy tên tựa như mình nhỉ :D. Nếu không phải thì quê chết đi được :binhsua129:. Mà thôi lỡ Comment rồi chịu thôi :D

Là bạn đó, sorry vì đã ghi nhầm nhé ^^ lở viết bài rùi, nên thui vẫn để nhé, xem như 1 sự nhầm lẫn đáng nhớ ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom