[V2]-WonderlandAlice - Cứ yêu như là ta chờ ai từ kiếp nào. Và ta vì ai tương tư lần đầu...

Status
Not open for further replies.
Tri kỷ luôn luôn là số ít :D

Nếu như xem người yêu là quần áo, thỳ hiện tại mình đang. . .
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.Khoả thân

Bác gan thật đấy, dám nude ngay trong topic của em:D. Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ ;))

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

Phải Nói Rằng Hiếm Người Có Giọng Thật Được Như Thế Này Lắm Chị Ạ , E Lịke Giọng Của Chị Từ Lâu Rồi :binhsua11: !!!! Vote Cho C Alice :binhsua02: Chúc Chị Đoạt Giải Miss !!!!!

Cảm ơn em Trung ẹp zai :D
Nói ra không sợ bà con cười, chứ chị thấy thích hát như vầy hơn, ko thích màu mè :D
Beat bản của Thư Lê hát tìm ko đc nên chấp nhận :p

hát chay ah chị :| giọng nghe cute phết ;))

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

Nếu như xem người yêu là quần áo, thỳ hiện tại mình đang. . .
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.Khoả thân :m070:
Thế mình khỏa thân từ khi sinh ra cho đến giờ ah :|

Làm cái gì mới mới đi iem , đọc rap hay ca cải lương , vẽ vời hay quýnh võ cũng đc nè :)) , thu trực tiếp thì chọn beat guitar solo thôi , chứ beat đã qua chĩnh sửa hoặc mix rôi thì không hợp đâu :D , anw , ta đã vote roy đó...........
Nay có catch đc cái survey nào ko ;))

Làm cái gì mới mới đi iem , đọc rap hay ca cải lương , vẽ vời hay quýnh võ cũng đc nè :)) , thu trực tiếp thì chọn beat guitar solo thôi , chứ beat đã qua chĩnh sửa hoặc mix rôi thì không hợp đâu :D , anw , ta đã vote roy đó...........
Nay có catch đc cái survey nào ko ;))

Cái thể loại này kiếm beat bt đã khó rùi lấy đâu ra beat guitar đệm hở chị 2 :m003:
Hix e quên mail vs pass roy` mà tin nhắn cũng xóa mất tiu :m003:

vote cho chị ne ko cần nhạc mà hát hết cả bài luôn chịu thôi !

Tri kỷ luôn luôn là số ít :D

Bác gan thật đấy, dám nude ngay trong topic của em:D. Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ ;))

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

Cảm ơn em Trung ẹp zai :D
Nói ra không sợ bà con cười, chứ chị thấy thích hát như vầy hơn, ko thích màu mè :D
Beat bản của Thư Lê hát tìm ko đc nên chấp nhận :p

Ko tks mềnh nhé :m072:

thick cái giọng quá đi truyền cảm :) đẳng cấp là không cần nhạc. mà sao càng về cuối càng đuối thế :)
hì , vote mạnh nào

giọng hát truyền cảm quá .ko thấy chử thanks ở đâu .nghe xong càng nhớ Won..Alice .

hát thế hay rồi.vote vote

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week