[V2]-WonderlandAlice - Cứ yêu như là ta chờ ai từ kiếp nào. Và ta vì ai tương tư lần đầu...

Status
Not open for further replies.
Biết là hát chay rồi. vẫn play nghe thử... và được 30s thì ko nghe nữa....Mình thích có nhạc beat hơn...Vẫn vote cho bạn nhé.....vì sự dũng cảm của bạn:D

Vừa nhớ ra hình như lúc thu đoạn kể chuyện mềnh quên ko rút dây sạc pin nên nó rè :D

Up lên kia nhiều hơi rối, ai muốn nghe thêm thì click link blog dưới chữ ký tớ neh :D

lạy chúa , đi bữa h mí về nhà hôm wa rùi mí bit là vào vòng 2 lun, ngừi ta thi rầm rầm ầm ầm hết rồi mình h mí mò mặt lên diễn đàn, xem ra ẵm giải ét rầu :binhsua32::binhsua32::binhsua32:

Giọng êm dịu hay và dễ thương quá sjs ơi , em làm site radio sjs là giọng đọc đc ko >"< Hay tàn nhẫn lun :(( hjx hjx hơn cả giọng của Nu :((

Giọng êm dịu hay và dễ thương quá sjs ơi , em làm site radio sjs là giọng đọc đc ko >"< Hay tàn nhẫn lun :(( hjx hjx hơn cả giọng của Nu :((

Nu là ai vợi kà :x
Thu chơi chơi tự sướng thui chứ chất lượng âm thanh dở ẹc vầy làm site sao đc em :m003:

ko còn gì để nóiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii , giọng vậy là quá hayyyyyyyyyyyyyyyyyy cho em sdt check giọng xem nầu :">

ko còn gì để nóiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii , giọng vậy là quá hayyyyyyyyyyyyyyyyyy cho em sdt check giọng xem nầu :">

Ok đợi trao giải xong cho chek ;))
Nhưng mờ check qua loa dt nó sẽ đanh hơn chút nha :D
Bật mí là giọng thật ở ngoài ko bị lọc âm nên nghe êm hơn khi thu nữa :">

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member