• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Vạch mặt cờ hó Rinny6789 (rickyhoduy)

Status
Not open for further replies.
anh em nào bị nó lừa , cứ gom nhau lại làm đủ bộ bằng chứng cho nó ra C 50 cho nó xong chuyện, vài bữa lại có báo đọc. Loại người này nó còn lừa nhiều, ko chỉ dân mmo, dự là ngoài đời còn khối đứa bị lừa và chỉ biết đến 1 cái tên duy nhất là rinny :) Mình là mình chưa bị nó lừa mà còn ức chế , huống hồ mấy bác vài củ :D

chưa bao giờ thấy được ngắm dung nhan anh em nhà cam rõ như này

Đã saved hết những info được public của hắn, sau này mình mà có bị dính thì có cái để xử rồi :))

Vote anh em mạnh tay ;)
cũng phải làm 1 bản mới được hehe

Chả thấy bác nào tổng hợp các vụ lừa đảo liên quan tới nó toàn thấy chém gió k à :(

ai đem link của topic này đi share đi, đặt tiêu đề shock vào :D:D:D
các thánh PTU đâu rầu :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chả thấy bác nào tổng hợp các vụ lừa đảo liên quan tới nó toàn thấy chém gió k à :(

Hix, sao im ắng thế ạ, anh em 4rum có đang bàn bạc j về vấn đề này nũa không :oops:

Nói chung là các thánh cứ việc phán đi. Bao giờ các thánh có ý định đến nhà nó để xử thì PM em để em dẫn đường.
Nhà nó ở số 10 ngõ 73 Hàn Mặc Tử, Tp. Huế là đúng rồi, theo 0541080 cùng địa chỉ đó có tên nó với lại Nguyễn Hải Lộc, làm ở phòng Công tác Sinh Viên ĐHSP Huế, nhà nó 3 tầng nhé, nhưng nhà nó là ngõ cụt nhé, bởi thế không nên dùng vũ lực, nếu muốn dùng thì phải lượng sức.

Hix, sao im ắng thế ạ, anh em 4rum có đang bàn bạc j về vấn đề này nũa không :oops:
Không còn bị hại đứng ra thì cũng không còn ai có lý do để tham gia thêm.... chắc là chìm xuồng

Không còn bị hại đứng ra thì cũng không còn ai có lý do để tham gia thêm.... chắc là chìm xuồng
nếu chìm xuồng thì hy vọng phen này sẽ làm cho thằng rinny6789 chừa cái tật đi SCAM

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom