SCAM Vạch mặt cờ hó Rinny6789 (rickyhoduy)

Status
Not open for further replies.
Thấy mấy anh em bảo là bố nó làm trưởng phòng gì đó thì phải ?!
Có ai biết đích xác là làm ở cơ quan hay công ty nào không nhỉ ?! :rolleyes:
Sẽ có chuyện vúi lắm đấy hê hê hê...

Thấy mấy anh em bảo là bố nó làm trưởng phòng gì đó thì phải ?!
Có ai biết đích xác là làm ở cơ quan hay công ty nào không nhỉ ?! :rolleyes:
Sẽ có chuyện vúi lắm đấy hê hê hê...
Bác Nam Tước lại tính nghĩ ra trò gì vui nữa đây, kể cho anh em mmo4me nghe vs nầu! :p

Bác Nam Tước lại tính nghĩ ra trò gì vui nữa đây, kể cho anh em mmo4me nghe vs nầu! :p
Không nói ở đây được.
Tớ đang tổng hợp lại thông tin của thằng này và dự báo là có 1 trận bom thư tới home của him và.... kakaka...
Trò vui còn ở phía trước...

Trước mắt là anh em xác nhận chính xác nó học ở trường nào dùm.
Bom thư sẽ tới tay thầy hiệu trưởng của nó trước.
Chi phí gửi 1 lá thư chả là bao, 100 bức thử xem thầy Hiệu trưởng tính thế nào ;)
kakaka

Không nói ở đây được.
Tớ đang tổng hợp lại thông tin của thằng này và dự báo là có 1 trận bom thư tới home của him và.... kakaka...
Okie, em chờ tin vui của bác vậy! :rolleyes:

Không nói ở đây được.

Trước mắt là anh em xác nhận chính xác nó học ở trường nào dùm.
Bom thư sẽ tới tay thầy hiệu trưởng của nó trước.
Chi phí gửi 1 lá thư chả là bao, 100 bức thử xem thầy Hiệu trưởng tính thế nào ;)
kakaka
thế là ko được :p

Đang suy nghĩ có nên thuê mấy người bán vé số gửi truyền đơn trước cổng trường nó hay không nhỉ ?!
In 1000 tờ <<Truy nã kẻ lừa đảo NGUYỄN HOÀNG LINH - CMND - KÈM HÌNH ẢNH (Pic đầu tiên chân thực nhất) >> :d

Đang suy nghĩ có nên thuê mấy người bán vé số gửi truyền đơn trước cổng trường nó hay không nhỉ ?!
In 1000 tờ <<Truy nã kẻ lừa đảo NGUYỄN HOÀNG LINH - CMND - KÈM HÌNH ẢNH (Pic đầu tiên chân thực nhất) >> :d
đừng làm quá bác ơi, đăng báo được rồi :(

Trò này của anh quá thâm :D ai lai ịt

Ông anh thâm ghê!! Thôi thì like cho cái ý tưởng phát báo ở trường học em nó......Bom thư tới nhà của nó nữa keke

Link
Thằng này có vẻ nổi tiếng ở Huế ngày tước bán điện thoại bb ae click link sẽ thấy. chắc hỏi là sẽ ra thôi

Hồi trước mình có qua quán điện thoại thằng này,
trước còn có vụ trẻ trâu đâm dự định chém nhau vì kinh doanh nạn nhân là thằng rinny6789 và thằng em rinny1234 trên đất Huế nữa kìa

Vote đưa ảnh nó qua bên mấy thím vozer. Rồi nó sẽ đc nỗi tiếng như Phồng Tôm :D

bác này nói chuẩn nè. cho nhục cái mặt ra.
nổi như Thánh Phồng, Thánh Cuồng luôn

Hy vọng vụ này sẽ không chìm xuồng như các lần trước đây. Tớ chưa thấy vụ nào xử được cả dù scam ít hay nhiều. Mong các bạn xử lý vụ này rốt ráo. Làm gương cho những người đã, đang và sẽ scam

up ủng hộ :)

ai rãnh và thích thú thì làm lun cái thư về thẳng nhà nó, hoặc trường nó. mỗi người góp gửi 1 lá thư thì sẽ ra ngô ra khoai liền :)

đối với thằng này mà không làm đến nơi đến chốn là nó lại đi lừa người ta tiếp thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week