Analysis [VAGEX] Hưỡng dẫn kiếm tiền với xem video trên Youtube FULL [VAGEX]

Bạn thấy chủ đề này bổ ích không?

• Votes: 40 74.1%
  • Không

Votes: 14 25.9%

• Total voters
    54
vậy cho mình hỏi thêm 1 tí , làm cách nào hạn chế bị "đầy" không , vì cứ 30p là mình phải out vào lại để clear Cache , auto clear Cache hoàn toàn hok có tác dụng gì cả :binhsua10:

up lại mong có người trả lời giúp mình ợ :binhsua25:

vậy cho mình hỏi thêm 1 tí , làm cách nào hạn chế bị "đầy" không , vì cứ 30p là mình phải out vào lại để clear Cache , auto clear Cache hoàn toàn hok có tác dụng gì cả :binhsua10:

vụ clear cache thì mình cũng ko biết cách nào nhanh hơn, nhưng nó có auto đó,
có điều nó ko clear liền, đầy 1 hồi rồi nó mới clear, mà hình như clear cũng ko sạch,

lúc trước treo VPS thì khoảng 8 tiếng mình mới vô clear nó 1 lần, có khi vô thấy nó vẫn còn chạy ngon lành, giờ ko treo nữa ko biết sao

thấy có người treo trên addon của Firefox, firefox nó có chế độ clear cache xịn hơn auto của Vagex. Vụ đó nghe nói chứ chưa làm, tại ko có treo nữa, bạn search firefox clear cache thử xem

tranh thủ kiếm credit

http://vagex.com/?ref=82365
'http://vagex.com/?ref=82365

vụ clear cache thì mình cũng ko biết cách nào nhanh hơn, nhưng nó có auto đó,
có điều nó ko clear liền, đầy 1 hồi rồi nó mới clear, mà hình như clear cũng ko sạch,

lúc trước treo VPS thì khoảng 8 tiếng mình mới vô clear nó 1 lần, có khi vô thấy nó vẫn còn chạy ngon lành, giờ ko treo nữa ko biết sao

thấy có người treo trên addon của Firefox, firefox nó có chế độ clear cache xịn hơn auto của Vagex. Vụ đó nghe nói chứ chưa làm, tại ko có treo nữa, bạn search firefox clear cache thử xem

tranh thủ kiếm credit

thank bạn nhá , addon của mình cũng hok vấn đề gì , cái khó là ở thằng vagex viewr :binhsua20:
THANK

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week