Referrer Vagex- kiếm tiền bằng Auto view youtube

là vầy nè. chưa verify mà withraw đó, vậy mới lo lắng, bây giờ nó thông báo Payment Status là UNVERIFIED.vậy đó bạn ơi.tính sao bây giờ.giờ mình veri còn kịp không đây?
ai giúp mình nhanh với.để mai mình đi làm thẻ acb.làm thẻ củng tốn 100k rồi.
ACB giờ đang miễn phí làm thẻ mà, bạn đóng 50k vào để veri PP thui. Hic, PP mình veri rồi mà không hiểu sao 7 ngày rồi mà vẫn chưa nhận được tiền, mail admin rồi mà chưa thấy trả lời, hix hix

bạn deadlock ơi sẳn cho mình hỏi lun là làm thẻ acb nào để verify vậy.làm thẻ binh thường thôi hay thẻ depit j đó.có cần điều kiệu j không.hihi.thông cảm mình tìm hiểu rồi mà vẫn không rỏ làm thẻ nào verify dc.mong bạn giúp cho

mới nhận pay của nó hôm qua mà!

Energy Grid sent you $13.46 USD

Transaction ID: ----------------
Dear ---------------,

Energy Grid sent you a payment of $13.46 USD.

Note from sender, Energy Grid:
From Vagex

Get the details
Once you've received the payment, you can:
Spend the money online at thousands of stores that accept PayPal.
Withdraw or transfer it to your bank account (takes 2-3 days).
Don't see the money in your account?

Don't worry - sometimes it just takes a few minutes for it to show up.

Sender Information

Energy Grid
[email protected]

vagex thì solo hay hơn tuyển ref ....
chơi lau thì tỉ giá thấp .
còn mới vào thì thui giá cao khỏi chê
dù sao cung chúc chủ thớt làm ăn tốt nhé
up cho đồng nghiệp :)

Mình đang quan tâm cái này. Chủ thớt cho mình hỏi nếu mình treo 4 VPS 24/24 thì một ngày được bao nhiêu credit thế?

Thanks!

Mình đang quan tâm cái này. Chủ thớt cho mình hỏi nếu mình treo 4 VPS 24/24 thì một ngày được bao nhiêu credit thế?

Thanks!

cái này còn tùy cấp độ sao của bạn nữa bạn ah , tỷ lệ Credit lên xuống nhiều khi bạn ở 1 sao và 2 sao , còn 3 sao thì tỷ lệ EX Credit => $ sẽ thấp hơn , nếu mà 4 VPS 24/24 + cả máy của bạn nữa 1 ngày 1$ là điều chắc nhưng mà mình nói rồi còn *** nữa

cái này còn tùy cấp độ sao của bạn nữa bạn ah , tỷ lệ Credit lên xuống nhiều khi bạn ở 1 sao và 2 sao , còn 3 sao thì tỷ lệ EX Credit => $ sẽ thấp hơn , nếu mà 4 VPS 24/24 + cả máy của bạn nữa 1 ngày 1$ là điều chắc nhưng mà mình nói rồi còn *** nữa

Mình không hỏi là bao nhiêu tiền, mà là bao nhiêu credit :)

Thanks bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week