Help Vài điều chia sẻ làm nhiệm vụ SEO và VIP

forthebest68

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
Các bạn chưa có kinh nghiệm , tôi xin chia sẻ vài điều về làm việc trên seo và vip. Vấn đề này t đã tranh luận và trình bày trong nhiều topic trước đây, từ giai đoạn mới bắt đầu làm seo, tuy nhiên thấy nhiều bạn vẫn còn nhầm lẫn.

- nên lập nhiều acc, fake sang đâu cũng dùng sđt VN verify được hết.
- trùng IP không sao cả. tôi bật fire fox và chrome lên click ad ở hai tài khoản thoài mái đã vài tháng. nếu job bị trùng IP thì chủ job nó refuse mình, có thằng sẽ không cho mình làm nữa, có thằng bắt làm lại, tuy nhiên Seo không ban mình vì lí do đó.

- có 2 lí do Seo ban tài khoản của bạn:
+ chưa xóa sạch cookie, đặc biệt nếu dùng Ccleaner để xóa, sẽ bị phát hiện
+ tài khoản thanh toán WMR trùng nhau. tôi đã thử và bị phạt. Chỉ có thể trùng tài khoản LR, nhưng hai lần rút cách nhau 24h (đã check)

- Seo ban tài khoản, bạn vẫn mở được bằng cách nộp phạt. Nếu trong tài khoản có 30 Rub thì nộp bằng số đấy luôn.

Seo là sự lựa chọn tốt cho mmo, bên cạnh ptc, capt, betting. Tuy nhiên nó chí là sự lựa chọn ngắn hạn bởi vì dùng HMA sẽ không dấu được địa chỉ MAC của máy bạn, khi đó giá trị click vẫn sẽ thấp, chủ job sẽ cấm ip US nhiều hơn. Bây giờ rất nhiều job chỉ cho ip Nga làm rồi.
Vài điều chia sẻ cho anh em. Giờ tôi không làm seo nữa mà chuyển sang betting. Hy vọng gặp anh em ở box đó

Trừ phi đăng nhập quá nhiều acc 1 ip mớ bị bann thôiChủ yếu bị bann là do cookieĐăng nhập nhiều acc nhưng 1 acc được làm job thôi,còn click quảng cáo thì thoải mái

Tóm lại hiện nay chưa ai có giải pháp hữu hiệu về vẫn đề ban acc Seo ,mặc dù làm các bước clear cookie đổi IP cẩn thận vẫn bị ban , admin nó vô tình kiểm tra vào acc nào thì acc đó lĩnh thôi , hôm qua đang làm job cho 1 acc tự nhiên thấy thông báo ban acc , mình liền vào acc chính dùng IP việt(IP tĩnh acc này chỉ đăng nhập trên 1 IP) là UPLINE của acc bị ban kiểm tra thì thấy acc khác cũng bị ban nốt mặc dù acc đó hôm nay chưa đăng nhập làm job ,vậy nên mình nghĩ admin Seo nó kiểm tra thấy bất thường trong những ngày qua nó ban thôi

Vậy tóm lại là dùng HMA 1 lần chỉ làm 1 acc thì có làm sao ko các bro ? Mình thường làm từ từ chứ ko gấp gáp. Xong 1 acc rồi thì del cookies, change IP sau đó mới làm tiếp
Với lại cho mình hỏi là có mẹo nào khi kiếm nhiệm vụ ko ? Mấy cái nv nó cho từ khóa mà search hơn chục trang google ko thấy thì phải làm sao ?

Vậy tóm lại là dùng HMA 1 lần chỉ làm 1 acc thì có làm sao ko các bro ? Mình thường làm từ từ chứ ko gấp gáp. Xong 1 acc rồi thì del cookies, change IP sau đó mới làm tiếp
Với lại cho mình hỏi là có mẹo nào khi kiếm nhiệm vụ ko ? Mấy cái nv nó cho từ khóa mà search hơn chục trang google ko thấy thì phải làm sao ?
Ai cũng làm vậy cả xóa cookie xong đổi IP xóa thêm lần nữa rồi đăng nhập acc khác đến ngày nào đó vẫn bị del acc
còn với cái nv mà tìm mãi không thấy trang của nó tốt nhất là copy trang đó paste vào tab mới rồi làm bình thường

Chán vậy. Bỏ tiền mua HMA mà vẫn ko qua mặt đc ah2. Mà thằng chủ trang seo nó theo dõi quá trình mình làm job hả các bro ?

^
^
dùng từ khóa search không ra page nó cần thì lấy luôn tên web của nó mà search (bất đắc dĩ thôi)
...

Tình hình như mọi người phản ánh gần đây thì có thể seosprint đã nâng cấp hệ thống robot để phát hiện các đối tượng cheat ref. Cũng không hẳn là tất cả những ai chơi nhiều acc đều bị, nên mình đoán chỉ những ai bị nghi ngờ thì nó theo dõi kĩ lưỡng, khi đủ cơ sở thì nó ban. IP VN thì trước giờ mang tiếng xấu, nên nó đã chú ý rồi. Và có vẻ như hiện giờ các IP USA đã bị nó để ý nhiều hơn, do ngày càng nhiều người dùng HMA.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week