Vài đóng góp về tình hình lạm dụng spam của nhiểu mem trên forum hiện nay

lâu lâu mình mới vào forum thì thấy nhiều mem lạ quá trời. chả biết là vào được bao lâu mà ai cũng lên pro có người vip hơn lên master luôn mới ghê chứ. mình thấy lạ là không biết mấy bạn này làm gì mà mau lên cấp nhanh quá không biết có phải là pro nào vào chơi ptc như hoahongtrang không mà lên nhanh quá. vậy mình mới vào xem hồ sơ thì chả thấy có topic nào ra hồn, toàn là topic vớ vẩn và còn lại là spam nhiều topic của các mem khác để có nhiều bài và lên cấp. nói thật mình thấy thật nhảm nhí và buồn cười, thử hỏi một mem mang danh nghĩa là master mà không biết là hiểu được bao nhiêu về mmo nữa không biết. mình lập ra forum này không có ý là xúc phạm hay đánh giá thấp một mem nào cả. mình mong các mem hãy quý trọng thời gian mình có mà tập trung vào làm mmo để khẳng định là mình đã thực sự có thu nhập từ chính thời gian và công sức mà mình đã bỏ ra,chứ đừng có phí time vào việc đi spam hay là thấy topic nào cũng nhảy vào cho ý kiến thì mình thấy thật sự là mất time. lúc trước mình cũng như các bạn nhưng giờ mình thấy thật sự là tiếc nuối về time đó. cám ơn các bạn!

hơ hơ, xin lỗi mấy bác chứ, rule của 4rum chẳng cấm việc spam, còn nếu spam bừa thì đều bị ban cả, tôi đã bị nên tôi pit, nhưng xin lỗi là tôi k fải là dân mmo như mấy bác mà là chơi poker, sao mấy pit chẳng ra hồn, tôi vừa đánh vừa spam đều đc cả, chẳng ảnh hưởng gì đến nhau mà vẫn kiếm đc $ đó thôi

lâu lâu mình mới vào forum thì thấy nhiều mem lạ quá trời. chả biết là vào được bao lâu mà ai cũng lên pro có người vip hơn lên master luôn mới ghê chứ. mình thấy lạ là không biết mấy bạn này làm gì mà mau lên cấp nhanh quá không biết có phải là pro nào vào chơi ptc như hoahongtrang không mà lên nhanh quá. vậy mình mới vào xem hồ sơ thì chả thấy có topic nào ra hồn, toàn là topic vớ vẩn và còn lại là spam nhiều topic của các mem khác để có nhiều bài và lên cấp. nói thật mình thấy thật nhảm nhí và buồn cười, thử hỏi một mem mang danh nghĩa là master mà không biết là hiểu được bao nhiêu về mmo nữa không biết. mình lập ra forum này không có ý là xúc phạm hay đánh giá thấp một mem nào cả. mình mong các mem hãy quý trọng thời gian mình có mà tập trung vào làm mmo để khẳng định là mình đã thực sự có thu nhập từ chính thời gian và công sức mà mình đã bỏ ra,chứ đừng có phí time vào việc đi spam hay là thấy topic nào cũng nhảy vào cho ý kiến thì mình thấy thật sự là mất time. lúc trước mình cũng như các bạn nhưng giờ mình thấy thật sự là tiếc nuối về time đó. cám ơn các bạn!
Lúc đâu thì bảo là bùn cười và nhảm nhí về sau thì khuyên rùi cuối cùng bảo lúc trước mềnh cũng thía
Mọi người có quyền riêng của họ chứ ô bạn
Họ làm gì ra tiền ai mà biết được thế không đi spam là ra tiền hở hohoooo
Uôpppppppppppppppppppp lên nào

Last edited by a moderator:
Ý bác nói em thì cứ nói thẳng

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

Từ ngày đâu bác đã đi so đo với thằng em 14 tuổi này rồi .

TUi có phải là người Spam ?
Mọi ng nghĩa ĐÚNG hay SAI << :-/

Vậy thế nào là spam mà thế nào là không spam?
Mình đồng ý với bạn nhưng quả thật ranh giới giữa mấy thứ này mong manh lắm, muốn làm rạch ròi ra thứ nhất là ko dễ, thứ 2 là ko phải các mod suốt ngày đi duyệt từng post mà delete được, cuối cùng thì Spam - một phần tất yếu của cuộc sống

mấy đứa này càng nói càng ngang
thôi ko lo chuyện bao đồng nữa ai muốn hiểu như thế nào thì hiểu
chắc mấy bạn nghĩ mình sung sướng khi lập ra topic này lắm hjc
nản 9x

Vậy thế nào là spam mà thế nào là không spam?
Mình đồng ý với bạn nhưng quả thật ranh giới giữa mấy thứ này mong manh lắm, muốn làm rạch ròi ra thứ nhất là ko dễ, thứ 2 là ko phải các mod suốt ngày đi duyệt từng post mà delete được, cuối cùng thì Spam - một phần tất yếu của cuộc sống
đúng là hãy chung sống hòa bình. cuốc sống vẫn vận động và nếu ko theo quy luật thì bạn sẽ bị loại vì vậy hãy chấp nhận đi

Hoàn toàn đồng ý với chủ thớt (lâu rồi mới có bài post khiến mình bấm Thanks ^^)

Nói thật mình rất khó chịu khi đọc những cmt spam, muốn góp ý về việc lên cấp như thế này:
Việc lên cấp ko chỉ dựa vào số post mà cón phải dựa vào số Thanked
Cmt ở mục chatchit ko thể tính vào số post dc

Thế nhưng có lẽ chẳng mod nào tiếp thu ý kiến đâu :(

Last edited by a moderator:
đúng là hãy chung sống hòa bình. cuốc sống vẫn vận động và nếu ko theo quy luật thì bạn sẽ bị loại vì vậy hãy chấp nhận đi

chuẩn không cần chỉnh,chỉnh thì không chuẩn!:binhsua31:

9x thì làm sao đừng nghĩ lớn tuôỉ rồi nghĩ mình pro muốn nói gì thì nói từ ngày đầu tiền sau vụ chửi nhau trên sb bị ban đã lấy cớ chơi thằng em này

9x thì làm sao đừng nghĩ lớn tuôỉ rồi nghĩ mình pro muốn nói gì thì nói từ ngày đầu tiền sau vụ chửi nhau trên sb bị ban đã lấy cớ chơi thằng em này
thôi anh xin lỗi em
anh mà biết em nhỏ như vậy thì a đã không nói thế. thề luôn đấy hjc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,544
174,827
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week

Most viewed of week