Matrix Vài kinh nghiệm khi nghiên cứu Zeek

Status
Not open for further replies.

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Sau 1 hồi nghiên cứu, mình có rút ra vài cái kinh nghiệm sau:

1. Cách tái đầu tư:

Mỗi member có 1 chiến thuật chơi zeek khác nhau. Mục đích đạt lợi nhuận cao. Mình thấy nhiều member có hỏi nên tái đầu tư nhiêu là hợp lý, nhất là các member mới chơi. Có nhiều member đặt tái đầu tư 80% ngay từ đầu, hưởng lãi 20% hằng tháng, khi đủ 23,5$ thì rút.
Thực chất cách này không tối ưu cho việc tăng vip. Mình sẽ đưa ra bảng so sánh 2 cách tái đầu tư để các bạn tham khảo nhé:

2. Có nên up lên Diamond ngay từ đầu không? (mục đích nâng số vip bonus sau 2 tháng chơi free)

Trả lời: Không.

Mình đưa thêm bảng so sánh tiếp, tham khảo tiếp nhé:

Đối với acc nhiều vip thì duy trì Diamond hằng tháng (50$) là chuyện nhỏ. Nhưng đối với acc ít vip thì để duy trì Diamond hằng tháng sẽ làm giảm lợi nhuận.

p/s: Mong các bạn góp ý thêm, nhằm chiến zeek đạt lợi nhuận cao nhất. Thấy hữu ích cho vài cái thank nhé!

deadlock

Senior
Reactions
94
MR
0.015
Mình chiến 100% 5 tháng, giờ để 80%, mà bực mình cả tuần nay chẳng cộng VIP cho mình, cash thì lên được tí xíu, mình give bid bằng tay cũng ko được, dùng link get20second hay username.zeekler.com để reg acc cũng ko thấy có point để give bid, mặc dù đã thấy tên username đk hết rồi, đang bực mình chắc để 0% rút hết lun cho rồi :((

alo24

Senior
Reactions
188
MR
0.001
tái đầu tư 100% trong vài tháng
để lên 1k 2k vip sau đó cash 20% thì mỗi tháng có 200>>400 $ rùi
tiền up tháng có silver reback lại tiền nuôi vip lấy đó mà đóng phí tháng
có gan làm giàu thui
tuy nhiên theo cá nhân mình
nếu như jss nó ra cũng khoảng time của zeek có reset lãi cao hơn zeek và nó ko phải là 1 công ty kinh doanh như zeek mà vẫn đang chu kỳ mới thì zeek có thể sẽ live lâu hơn

Thế thì còn thêm nữa:

- Đầu tư 80/20 không nên để mức cố định 80% trong zeek, mà nên tính theo số ngày. 1 tháng có 30 ngày thì để 24 ngày 100%, 6 ngày cuối để 0% rút lãi.

- Upgrade chỉ cần Silver là đủ, Gold hay Diamond dành cho những người có nhiều ref mà thôi. Để quyết định có nên lên Gold hay không thì cứ tính tiền chênh lệch lợi nhuận thu về có lớn hơn tiền up Gold hay không. Vd up Gold xong sẽ đc hưởng 7% F1 so với 5% của silver, cộng với 3.5% F2 nữa, tính chênh lệch ra là rõ.

- Post Ad xong thì vào luôn Bid Give Manager để check, có bid dư cái là give ngay để nhận lại VIP, tránh bị zeek cộng auto chậm

tái đầu tư 100% trong vài tháng
để lên 1k 2k vip sau đó cash 20% thì mỗi tháng có 200>>400 $ rùi
tiền up tháng có silver reback lại tiền nuôi vip lấy đó mà đóng phí tháng
có gan làm giàu thui
tuy nhiên theo cá nhân mình
nếu như jss nó ra cũng khoảng time của zeek có reset lãi cao hơn zeek và nó ko phải là 1 công ty kinh doanh như zeek mà vẫn đang chu kỳ mới thì zeek có thể sẽ live lâu hơn
Mình 0 chơi JSS.
Thế thì còn thêm nữa:

- Đầu tư 80/20 không nên để mức cố định 80% trong zeek, mà nên tính theo số ngày. 1 tháng có 30 ngày thì để 24 ngày 100%, 6 ngày cuối để 0% rút lãi.

- Upgrade chỉ cần Silver là đủ, Gold hay Diamond dành cho những người có nhiều ref mà thôi. Để quyết định có nên lên Gold hay không thì cứ tính tiền chênh lệch lợi nhuận thu về có lớn hơn tiền up Gold hay không. Vd up Gold xong sẽ đc hưởng 7% F1 so với 5% của silver, cộng với 3.5% F2 nữa, tính chênh lệch ra là rõ.

- Post Ad xong thì vào luôn Bid Give Manager để check, có bid dư cái là give ngay để nhận lại VIP, tránh bị zeek cộng auto chậm

Mấy cái F1 và F2 thì chỉ nên dành cho mem nào có nhiều ref thui. Thường thì member mới chơi, phần này hầu hết 0 có.

duyquang555

Banned
Reactions
370
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Sau 1 hồi nghiên cứu, mình có rút ra vài cái kinh nghiệm sau:

1. Cách tái đầu tư:

Mỗi member có 1 chiến thuật chơi zeek khác nhau. Mục đích đạt lợi nhuận cao. Mình thấy nhiều member có hỏi nên tái đầu tư nhiêu là hợp lý, nhất là các member mới chơi. Có nhiều member đặt tái đầu tư 80% ngay từ đầu, hưởng lãi 20% hằng tháng, khi đủ 23,5$ thì rút.
Thực chất cách này không tối ưu cho việc tăng vip. Mình sẽ đưa ra bảng so sánh 2 cách tái đầu tư để các bạn tham khảo nhé:

2. Có nên up lên Diamond ngay từ đầu không? (mục đích nâng số vip bonus sau 2 tháng chơi free)

Trả lời: Không.

Mình đưa thêm bảng so sánh tiếp, tham khảo tiếp nhé:

Đối với acc nhiều vip thì duy trì Diamond hằng tháng (50$) là chuyện nhỏ. Nhưng đối với acc ít vip thì để duy trì Diamond hằng tháng sẽ làm giảm lợi nhuận.

p/s: Mong các bạn góp ý thêm, nhằm chiến zeek đạt lợi nhuận cao nhất. Thấy hữu ích cho vài cái thank nhé!

đâu ra cái phí duy trì 50$ vậy tô tối * *, chỉ cần mi chuyển về silver là được rồi

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
nuôi cho len 10k vip rồi ăn dưỡng già + mua hòm :m121:

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nghe đâu điểm PV lên 100 thì % nhận đc từ ref của silver và diamond bằng nhau thì phải ???

Reactions
65
MR
0.000
Có anh em nào chỉi giúp vụ give bid k ta? K rành về fake ip làm customer nên chẳng dám đụng vào. Có aai hảo tâm làm customer cho mềnh k nào!!!?? huhu

Nghe đâu điểm PV lên 100 thì % nhận đc từ ref của silver và diamond bằng nhau thì phải ???

Khác nhau ở số cấp: silver bình thường chỉ được ăn cấp F1, lên Silver Affiliate mới được ăn thêm từ F2

Diamond thì ăn luôn, ko cần phải là Affiliate.

Nói chung lên Gold với Diamond không đán tiền lắm, cứ Silver Affiliate với PV >=100 là ngang với Diamond luôn rồi, đỡ tốn phí

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
zeek mình dep vào tất cả 7k và tái đầu tư 100% cho đến bjo và dự định nuôi tiếp đến năm sau....Theo mình nếu chưa có nhu cầu cấp thiết về $ thì cứ để 100% và gần tới hạn phí tháng thì set 0% vài bữa để đóng phí...tin tưởng zeek với tình hình hiện tại sẽ live tối thiểu 1-2 năm nữa:m121:

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
zeek mình dep vào tất cả 7k và tái đầu tư 100% cho đến bjo và dự định nuôi tiếp đến năm sau....Theo mình nếu chưa có nhu cầu cấp thiết về $ thì cứ để 100% và gần tới hạn phí tháng thì set 0% vài bữa để đóng phí...tin tưởng zeek với tình hình hiện tại sẽ live tối thiểu 1-2 năm nữa:m121:
Đại gia thật :binhsua76: :binhsua76: :binhsua76:

lotushn301

Banned
Reactions
56
MR
0.000
Thế chơi gần 50 acc thì tính kiểu j
Tính cho 1 acc chính thôi à???

Chip cho anh vài K để dep đi em.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week