vải lọ mod box captcha

Status
Not open for further replies.
mình pm yahoo chử ký của bạn hỏi đc k?
Mình đang cạp mà. Có gì hỏi bạn tranh thủ post vào đây lun đi trước khi mod close. :binhsua10:
Còn hum bác send vào inbox nick diễn đàn mình đi :binhsua25:

Nhiu đây đủ close và banned rồi babe :)) Đừng cố gắng khiến ae gạch đá thêm nữa :">

tai cậu ép mình phải thế thôi. trước kia cậu cũng là newbie mà đúng k. sao jo cậu phải gạch đá tớ.

Mình đang cạp mà. Có gì hỏi bạn tranh thủ post vào đây lun đi trước khi mod close. :binhsua10:
Còn hum bác send vào inbox nick diễn đàn mình đi :binhsua25:

tại có mấy câu thắc mắc lận. thôi có j mai mình hỏi cậu mình buzz yahoo cậu rồi đó. chừng nào online buzz mình lại nhé

tai cậu ép mình phải thế thôi. trước kia cậu cũng là newbie mà đúng k. sao jo cậu phải gạch đá tớ.
Nhịn nhau nhịn nhau. Vì hòa bình thế giới. Àk khong..Box captcha nầu. :binhsua15:

Mình ko hề gạch đá cậu, và đã là newbie hãy biết tôn trọng MOD cũng như mem trong box trước thì ai cũng sẽ niềm nỡ
Nếu cậu lập topic hỏi về 1 vấn đề nào đó ae sẵn sàng giúp đỡ, nhưng đàng này xin tut hướng dẫn trong khi tất cả các PJ đều đc stick cả rồi ?! Cần gì có thể hỏi luôn trong topic cậu quan tâm
Trong rule box cũng quy định rõ ko lập topic kiểu này, MOD close theo luật!

=)) hài thất . người ta lập topic hỏi , ko chỉ thì thôi =)) closed rùi 1 đóng xua nịn vào ném gạch =)) . ta ko hiểu nổi :binhsua12: .
nói xong câu này , 1 đóng thằng vào chém ta cho mà xem =))

Mình ko hề gạch đá cậu, và đã là newbie hãy biết tôn trọng MOD cũng như mem trong box trước thì ai cũng sẽ niềm nỡ
Nếu cậu lập topic hỏi về 1 vấn đề nào đó ae sẵn sàng giúp đỡ, nhưng đàng này xin tut hướng dẫn trong khi tất cả các PJ đều đc stick cả rồi ?! Cần gì có thể hỏi luôn trong topic cậu quan tâm
Trong rule box cũng quy định rõ ko lập topic kiểu này, MOD close theo luật!

cậu k hiểu vấn đề của tớ nên đừng nói sàm vậy. thôi mod vào closed hay band nick thì làm nhanh đi. tớ có ng để hỏi rồi. tks các bạn đã ném gạch. các bạn thân thiện vê lờ!

@congaru: Tốt nhất bạn chỉ nên nhìn, đọc. ĐỪng bao giờ lập topic bởi vì ở đây sống theo kiểu bầy đàn lắm ;))
Nếu thấy capcha khó nhằn quá thì pm mình, mình giúp về ptc nhé ;)

p/s: mặc áo giáp chống đạn rồi, gạch đá ko ăn thua đâu :))

bạn chủ topic sai ở chỗ: title ko ghi rõ nội dung của topic và ko đc hỏi những việc chung chung về captcha, nên tham khảo trước các topic sẵn có bên trên, nếu ko hiểu thì comment ở topic đó, bạn có thể vào topic update nhìn dưới xem pro nào để nick chat thì pm hỏi,
nói chung là bạn chủ topic sai rồi, nhận lỗi và rút kinh nghiệm đi bạn

đọc cái topic trc của bác này rồi
thấy bác 5Tin close là đúng vì sợ loãng box có điều trc khi close thì bác cũng nên copy 1 đường link chỉ dẫn vào cho newbie :binhsua11:

tội nghiệp bạn trẻ =)).cơ mà đúng là trong này có một số thành phần nguy hiểm thật nhưng mà có trách thì cũng trách bản thân trước thôi,trước h mình cũng có hỏi ai đâu sao cũng làm được?Đọc mấy topic là đủ rồi , ok?chịu khó bỏ ra 3 tiếng đọc mấy cái stick với từng cái topic riêng biệt cho từng dự án là được thôi

@congaru: Tốt nhất bạn chỉ nên nhìn, đọc. ĐỪng bao giờ lập topic bởi vì ở đây sống theo kiểu bầy đàn lắm ;))
Nếu thấy capcha khó nhằn quá thì pm mình, mình giúp về ptc nhé ;)

p/s: mặc áo giáp chống đạn rồi, gạch đá ko ăn thua đâu :))

cậu nói có 1 số thành phần sống theo kiểu bầy đàn làm mình liên tưởng đến đàn ..... :binhsua15:

Mấy a mod au mất tiu oỳ. Vào close nầu..................:binhsua10:

Bác nước ngọt ở box cap ghê lắm, bị bác ấy ban một lần vì tội nói bậy :)) Nói chung box cap đang rất rối, cẩn thận!

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week