Help Vài mẹo nhỏ giúp làm SEO Sprint và các trang tương tự nhanh hơn

đăng nhập 1 máy nhiều acc 1 lúc cũng được,miễn là không trùng cookie

Cần gì phải dùng nhiều trình duyệt như vậy.trong chrome nó cho phép dùng nhiều user mà.Vào option nhấp vào người dùng mới thì nó sẽ ra 1 chrome mới,muốn chuyển đổi giữa các user thì nhấp vào góc hình người ở trên bên trái để chuyển đổi.1 acc 1 user là yên tâm roài

Em thì dùng User Agent Switcher cho tiện, xong rồi tải mấy cái User Agent của mấy chục trình duyệt khác về add vào là xong, chơi tạo nhiều user Chrome , cứ mỗi user lại phải cài addon Copy All Url lại chứ ko dùng cái của user mặc định đc :binhsua146:

vậy fake ip như thế nào cho từng acc để làm,fake bằng trình duyêt hả
Làm job thì làm 1 acc thôi bạn.Còn bấm quảng cáo hay đọc thư thì làm cùng được
Thực ra thì các acc cùng làm job cũng đươc,nhưng do click quảng cáo nên 1 ip chỉ click quảng cáo 1 lần thôi.Không thì chia job ra làm mỗi acc làm 20job trong list chẳng hạn,nhưng thế còn lâu hơn là làm 1 acc,khó quản lý
Bạn có cách nào fake được mỗi acc 1 Ip thì làm @@

Lên mạng tải onekey rồi load 1 bản ghost phổ biến nào đí ghost sang ổ khác... lên ghostvn thiếu gì cậu!

cậu này đẹp trai nói chuyện lúc nào cũng chuẩn :D
cài win song song thì mua đĩa hoặc mang ra tiệm cho chắc thì hơn, gặp người ko rành cài đi tháo lại fứck tạp lắm

bác thớt bao giờ mới tuyển ref lại thế. e là ref của của bác, từ khi bác bị ban acc ko shear list job nữa nên e cũng ko làm nữa
khi nào tuyển ref cho e một chân nhé
yh: dtde0101

Đây là kinh nghiệm làm job với nhưng job yêu cầu canh time của royals, anh đưa lên #1 nhé
biết nói thế nào cho bạn hiểu nữa :binhsua08: chẳng biết up ảnh lên đâu up lên mezing mờ quá , bạn xài thêm mấy cái đồng hồ nữa chỉ tốn time theo dõi chẳng khoa học tý nào =))

ở trên là khi nhấn bắt đầu làm nv thì đồng hồ web nó thông báo bắt đầu từ 1h01 lúc đó đồng hồ hệ thống báo 6h01 làm vài job nữa nhìn cái đồng hồ hệ thống nó chạy đc 5p như ở dưới là 6h06 quay lại nộp nv 1

sao bạn ko tạo 1 user khác trong windows thay vì tạo cái win trên phân vùng khác,
nói như bạn nếu windows chỉ cài những phần mền làm seosprint thì user name có thể làm dc điều này

ah, hình như chỉ có mỗi cool novo là có chỗ thiết lập xóa cache + cookie sau mỗi lần exit, mình đã thử Chrome và Comodo Dragon ko cho tinh chỉnh thiếp lập đó... hic, nếu vậy chắc phải dùng cách thiết lập nhiều acc trên cool novo quá...
Mọi người cho ý kiến với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week