Waiting for Answer Vấn đề bị CA triệu tập liên quan đến bác account_vietmaker

Status
Not open for further replies.
LR die mất hết cả tiền, bây h lại bị hành nữa cơ đấy.
chia buồn cùng bạn. thôi thì lo nghĩ làm cái gi nữa. cứ chuẩn bị sẵn câu hỏi và câu trả lời đi, xui thì bị xử lý hành chính, còn hên thì chẳng có việc gì chỉ có tên trong ds theo dõi của CA thôi :p

Sau Cơn Mưa Trời Sẽ Sáng

ôi xin đừng làm mọi người hoang mang, ai đã lên rồi hãy nói, đừng suy diễn làm khủng bố tinh thần quá!

chắc cậu mua bán với ông đó nhiều lần và nhiều tiền nên mới bị gọi . Chứ gần 250k thì người ta gọi làm gì nhỉ ? mà số tk trên là của ai ở mmo4me vậy ? nick họ là gì thế ?
gd đúng 1 lần thôi. tớ chịu đợt đó bán LR cho mua lr 24h j đó

chia buồn cùng bạn. thôi thì lo nghĩ làm cái gi nữa. cứ chuẩn bị sẵn câu hỏi và câu trả lời đi, xui thì bị xử lý hành chính, còn hên thì chẳng có việc gì chỉ có tên trong ds theo dõi của CA thôi :p

Sau Cơn Mưa Trời Sẽ Sáng
Mình nghỉ MMO từ tháng 5/2012 lận, lâu lâu vẫn vào 4r xem. Lúc đó có bán cho ông ấy ít LR, LR của mình chủ yếu là lấy VNĐ mua trên mấy site auto rồi đem đi đầu tư, khi cần thì bán lại xài. Chỉ thế thôi, nhưng nếu bị triệu tập thì ng nhà ko biết lãi nghĩ này nọ thì phiền lắm đấy.

mình 1 tuần giao khoảng 2k , và đã có giấy lúc chiều , ngày 25 lên phường , chả biết làm gì

May quá, từ trước đến giờ toàn WMZ.
Nói chung ko chơi với những anh ko có chính phủ bảo lãnh

chả biết có giao dịch vơi ông này chưa nữa, làm thế nào kiểm tra vậy mọi người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member