• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Vấn đề bị CA triệu tập liên quan đến bác account_vietmaker

Status
Not open for further replies.

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.470
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
hình như chỉ có ai mua bán trực tiếp ở shoplr.vn mới bị thì phải ?

mình nghĩ chính xác hơn là giao dịch với tài khoản của cậu đó chứ làm sao họ biết giao dịch qua site hay qua chat đâu.

kingbin

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Dạo này 4rum nhiều topic loại này nhỉ. Tình hình là C50 có vẻ soi sang mảng MMO, không khéo 2014 sẽ là năm đầy giông báo với các MMOer

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001

xfilepro

Senior
Reactions
305
MR
0.001
Chat with me via Skype
Vừa mới lên trên CA sáng nay, đường hoàng 1 mình 1 ngựa phi lên, có gì đâu mà phải sợ, người ta hỏi gì thì trả lời cái đấy. Theo thông tin mình hỏi đc thì Ông Cường này ở Bến tre, bị bắt vì tội kinh doanh trái phép các loại tiền tệ hay đại loại thế. Tất cả những ai có phát sinh giao dịch với lão đều sẽ bị triệu tập lấy lời khai. Và trong list danh sách thì có 1 người giao dịch nhiều nhất là hơn 2 tỷ T_T

Vừa mới lên trên CA sáng nay, đường hoàng 1 mình 1 ngựa phi lên, có gì đâu mà phải sợ, người ta hỏi gì thì trả lời cái đấy. Theo thông tin mình hỏi đc thì Ông Cường này ở Bến tre, bị bắt vì tội kinh doanh trái phép các loại tiền tệ hay đại loại thế. Tất cả những ai có phát sinh giao dịch với lão đều sẽ bị triệu tập lấy lời khai. Và trong list danh sách thì có 1 người giao dịch nhiều nhất là hơn 2 tỷ T_T
họ kêu bạn viết tường trinh hay là chỉ hỏi đại loại những câu như nào bạn,bạn trả lời thế nào, và có bắt kí tên làm chứng hoặc gì đại loại khác ko.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week