Vấn đề binh6699 bị banned

Status
Not open for further replies.
Mình cũng nghĩ có gì đó kỳ cục ở đây,
anh Bình là chủ site exchange, từng bán VPS ầm ầm thế kia thì hok lẽ lại đi kiếm vài xu lẻ tẻ từ ref PTC :)

Vâng chính xác là thế, thanks bạn đã hiểu cho mình. Nếu thực sự mình chơi PTC thì lập topic rầm rộ ko hơn sao, nick mình tuyển ref ko ngon hơn sao mày đi edit như thế kím vài đồng lẻ!

dường như theo cách giải thíc của bạn binh6699 nghe vẻ có sự trùng hợp quá nhỉ :eek:
tại sao thằng hacker nó lại căn đúng lúc MOD bình về quê mới hack nik nhỉ ?
đúng là thằng hacker nó quá hiền :rolleyes: trong khi pro này có dịch vụ vps , exchange mà chẳng thấy ai bị scam :D
trong khi đó m thấy binh6699 cũng có am hiểu về it độ bảo mật thì chắc cũng cực xoắn 2 -3 lớp rồi ,công nhận thằng hacker này giỏi thật :D

Theo mình nghĩ thì có 2 TH
1 là do người thân của bác Binh phá
2 là bác Binh phá để giải trí và nghĩ rằng đây là việc nhỏ nên có thể xin unban dc :D:D:D

ko biết sao nhưng nếu hack được thì nick mình bảo hiểm 15tr sao ko thấy nó đụng vào mà đi phá thế có thể bị bug forum gì ko vì nick hack dc nick forum thì sao nick yahoo mình nó đụng vào vì nick forum vs yahoo chung pass! Có thể admin check lại xem có bị bug forum hay lỗi gì ko ko thể như thế dc.

15 triệu BH lấy đc dễ thế sao

mình ko phải binh mod bình. nhưng xin có ý kiến thế này: bình là chủ site exchange, lại làm mod thì việc gì phải đi làm cái trò mèo kiếm vài ba xu lẻ từ ref. có thể ai đó, ko vì mục đích scam mà vì ghét bình nên muốn phá hoại uy tín. mod admin điều tra thật kĩ, nếu là bình thì ban luôn cho sạch forum, còn ko phải thì trả lại sự trong sạch cho mod.

dường như theo cách giải thíc của bạn binh6699 nghe vẻ có sự trùng hợp quá nhỉ :eek:
tại sao thằng hacker nó lại căn đúng lúc MOD bình về quê mới hack nik nhỉ ?
đúng là thằng hacker nó quá hiền :rolleyes: trong khi pro này có dịch vụ vps , exchange mà chẳng thấy ai bị scam :D
trong khi đó m thấy binh6699 cũng có am hiểu về it độ bảo mật thì chắc cũng cực xoắn 2 -3 lớp rồi ,công nhận thằng hacker này giỏi thật :D

Việc mình về quê là thật theo định kì cuối tuần về quê nuôi cha bị bệnh lâu nay ko có thời gian online cũng như ko có mạng để online đa số onl = gprs phone vì ở đây ko có sóng 3g nên cũng chả login forum trong time này!
Có thể thể ko phải thực sự nó hack được mà có thể do lỗi forum gì đó thôi chắc nó bug được hay gì. Vì nếu hack được với số tiền bảo hiểm của mình và nick yahoo mình chung pass forum nó có thể khai thác và kiếm dc không ít. Nick forum thì làm gì có bảo mật login thôi có yahoo login email thì có bắt veri phone còn login = soft chat yahoo thì yahoo cũng ko có bảo mật gì cả login bình thường nếu có pass. Nhờ admin hay ai rành về bảo mật xem xét giúp vì thực sự rất oan ức mình chả có lý do gì phải làm thế + chủ topic là ai mình cũng ko hề biết thì việc phá cũng ko có lý do + nếu tư lợi thì cũng ko cần phải làm thế vì vài đồng lẻ và thực sự mình cũng ko chơi ptc vì việc kinh doanh của mình vps + exchange có thể phải làm thế để kím ref hay gì ko. => mình thấy ko có bất cứ động cơ nào để mình phải làm thế. Xin mọi người hãy xem xét! Và nhờ admin hay mod kiểm tra lại proof bên topic xem có xác thực ko + ip mình dùng trước giờ so với ip edit topic đó thế nào! Xin hãy làm rõ vụ việc và trả lại sự công bằng cho mình. Thanks

Last edited:
hack hiếc *** gì , chắc ông này nhận lời giúp của 1 mem nào đó chơi PTC , nhưng không ngờ đến hậu quả,đụng vào gái đen lắm Bình ơi, hahaha

Last edited:
cái BH 15tr éo đụng đến mà hack gì hơi lạ đấy =))

15 triệu BH lấy đc dễ thế sao
sao lại ko dễ bạn bạn thử đóng BH 15tr rồi đưa nick đó cho mình đi =)) mình cam đoan với bạn 1 nốt nhạc thôi là lấy đc từ 10 đến 15tr =))

sao lại ko dễ bạn bạn thử đóng BH 15tr rồi đưa nick đó cho mình đi =)) mình cam đoan với bạn 1 nốt nhạc thôi là lấy đc từ 10 đến 15tr =))

15tr đó muốn rút ra phải lập topic trc chứ :)

15tr đó muốn rút ra phải lập topic trc chứ :)
cần mẹ gì phải rút cho tốn TG cái nick BH 15tr để cho đẹp hả ko biết đi gom $ bên box ex hả :(
Đơn giản hơn lập 1 topic bán 1k WMZ hay PM cũng đc rồi :(

Nhờ 2 admin @Shin + @OnlyC + các mod vào ktra lại proof bên topic giúp mình. Mình nghĩ có vấn đề gì ở đây làm gì có chuyện nếu bị hack nick mà lại đúng ip của mình như thế

ip check chuẩn người ta mới ban chứ

up lên cho admin phân sử nào . em hóng cái :D

ip check chuẩn người ta mới ban chứ
tỷ lệ trùng ip là k thể chỉ có trắc trong cơn say binh đã bị bạn cùng p chơi khăm rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week