Vấn đề cạp pix bằng 3g

nhuemqn

Senior
Reactions
53
MR
0.000
Ai đã cạp pix =3g cho em xin ít kinh nghiệm được không ạ....
Dùng MIMAX thì bao lâu là hết 500mb???Rồi hết băng thông thì như thế nào ạ???

:binhsua10:
Về quê không có wifi chỉ có 3gb biết cạp ổn không nữa...:binhsua21:

cap = 3g viettel vẫn load phà phà nha bạn không vấn đề gì :binhsua14:

Chỗ các bạn thì mình không biết chứ mình ở rất gần HN cách vài chục km thôi. mình dùng hẳn DCOM gói 120/thang mà load ức chế muốn đập luôn máy đi này, nếu dùng trên 3G thì làm được còn khi nó ép băng thông xuống thì nên nghỉ đi vì khá chậm nhé. kể cả nạp tiền xài 3G tiết kiệm đi nữa cũng hết 30k cạp pix mỗi ngày tầm 7h cạp. mình chỉ dám làm và lúc reat 1$ nè.còn đắt hơn mạng dây nhiều. tóm lại nếu k0 hack đc DCOM thì nên nghỉ đi cho đỡ ức mà chết với cái DCOM

- - - Updated - - -

Chỗ các bạn thì mình không biết chứ mình ở rất gần HN cách vài chục km thôi. mình dùng hẳn DCOM gói 120/thang mà load ức chế muốn đập luôn máy đi này, nếu dùng trên 3G thì làm được còn khi nó ép băng thông xuống thì nên nghỉ đi vì khá chậm nhé. kể cả nạp tiền xài 3G tiết kiệm đi nữa cũng hết 30k cạp pix mỗi ngày tầm 7h cạp. mình chỉ dám làm và lúc reat 1$ nè.còn đắt hơn mạng dây nhiều. tóm lại nếu k0 hack đc DCOM thì nên nghỉ đi cho đỡ ức mà chết với cái DCOM

Tùy theo nơi nữa, ở quê mình, mình gõ VT 3G chậm chứ không nhanh.

- - - Updated - - -

Cho em hỏi thế bác xài gói maximum thì mấy ngày là hết băng thông ợ??:binhsua10:

Mình xài 3G Vina gõ cũng nhiều! Tốn tiền không đáng bao nhiêu! Load phà phà!

Ai đã cạp pix =3g cho em xin ít kinh nghiệm được không ạ....
Dùng MIMAX thì bao lâu là hết 500mb???Rồi hết băng thông thì như thế nào ạ???

:binhsua10:
Về quê không có wifi chỉ có 3gb biết cạp ổn không nữa...:binhsua21:

500MB tầm 4-5 tiếng cạp là sạch :D bình quân 1 tiếng tầm 80MB nếu log nhiều

hết chắc chơi 2G dc đó

ko nên dùng 3g, nhất là gói min max của VT, load chậm hơn rùa, lúc pix chưa khắt khe prx dùng gói min max sau khi về 2g load chỉ muốn đập bàn phím, prx eror nhanh kinh khủng. Còn nếu dùng theo dung luơng 3g VT pác nào bảo cạp hết ít dung lượng thì em chịu thua. nạp 50k 1 ngày là hết veo nếu vừa cap+ lướt web 5,6h. Tiền cap ko đủ tiền nạp. Cứ thử thì sẽ biết
Nếu ko có cách nào dùng mạng dây thì nên đăng ký gói 120k/ month. Dùng minmax chỉ để đọc truyện thoy :D

ko nên dùng 3g, nhất là gói min max của VT, load chậm hơn rùa, lúc pix chưa khắt khe prx dùng gói min max sau khi về 2g load chỉ muốn đập bàn phím, prx eror nhanh kinh khủng. Còn nếu dùng theo dung luơng 3g VT pác nào bảo cạp hết ít dung lượng thì em chịu thua. nạp 50k 1 ngày là hết veo nếu vừa cap+ lướt web 5,6h. Tiền cap ko đủ tiền nạp. Cứ thử thì sẽ biết
Nếu ko có cách nào dùng mạng dây thì nên đăng ký gói 120k/ month. Dùng minmax chỉ để đọc truyện thoy :D

Dùng gói 120k thì xài ổn khôg bác

dùng mimax chắc được bác nhỉ???tại em cạp ở quê nên chỉ xài được 3g
uhm. cái đấy chỉ cần đăng kí gói cước nào dùng tẹt mà bị giới hạn băng thông mà

cứ xài đi theart. Bị bốp băng thông còn Vmax = 32kbs/s vẫn có thể load capt được. Nhưng cạch mặt thằng pixprofit ra là được!
còn lại các dự án khác chiến bị thường

thế là xài Vmax hay mimaxx hả mod @@
không cần hack băng thông cũng được phải không :binhsua37:

không hack băng thông thì đến mùa quít năm sau cũng không làm được capt đâu nhé :)

không nên xài mimax, nên xài MCTD, vì gói mimax là cho điện thoại, sim điện thoại nó khác sim chuyên dụng Dcom3G, không tin thì dủng thử 2 sim, rồi vào trang checkip.org, rùi F5 liên tục xem. Độ ổn định sim Dcom tốt, mình ngày trướng cap bằng mimax nên mình biết.

Dùng MCTD đi, sim dcom ấy, ko phải xim thường đâu. mình cạp bằng Dcom ca năm nay rồi mà, Dự án nào cũng chơi đc hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week