Vấn đề cạp pix bằng 3g

Mình thì dùng hết 3 thằng rồi, nhưng chỉ chọn đc gói FCU của mobi 120k/tháng và sim vina thì gói hssv ( tại thằng nhà mạng nó đ.ký chứ mình ko xài sim sv ). Thấy 2 thằng này load tốt nhất, xài hết trọn gói ( vina 30k/tháng - mobi 120k/tháng ) bóp băng thông vẫn load phà phà. Còn thằng VT đăng ký gói 120k/tháng xài đc 3 ngày quăng sim :|

mình dùng Dcom VT 1 tháng=120k, load vỉvu. tốc độ: >4M. Ai cần mình mình chỉ cho cách hack. fee 2$:)binhsua162:)

Mình thì dùng hết 3 thằng rồi, nhưng chỉ chọn đc gói FCU của mobi 120k/tháng và sim vina thì gói hssv ( tại thằng nhà mạng nó đ.ký chứ mình ko xài sim sv ). Thấy 2 thằng này load tốt nhất, xài hết trọn gói ( vina 30k/tháng - mobi 120k/tháng ) bóp băng thông vẫn load phà phà. Còn thằng VT đăng ký gói 120k/tháng xài đc 3 ngày quăng sim :|

chắc là bạn đang ở thành phố nên hài lòng với vina và mobi, mình chuộng viettel hơn vì độ phủ sóng của nó rộng hơn, đi đâu hầu như cũng có sóng. mà nói ở thành phố thế thôi, mình ở nha trang mà đôi khi lắp sim mobi vào nó vẫn rớt mạng như thường. không hiểu sao bạn lại quăng sim viettel nhỉ?

viettel gói 120k được 2GB thì phải (mình không dùng gói này, chỉ mimax thôi), hết băng thông nó vẫn cho phép tải 512kb/s = ~64KB/s, cạp rất tốt nhé! cơ mà nếu xài gói này thì lắp ADSL 160k /tháng tốc độ 3mb/s = ~384KB/s thì ngon lành rồi!

- - - Updated - - -

mình dùng Dcom VT 1 tháng=120k, load vỉvu. tốc độ: >4M. Ai cần mình mình chỉ cho cách hack. fee 2$:)binhsua162:)
để mình hướng dẫn cho không mất phí nè :binhsua159:.
cách 1: áp dụng phương pháp 3g - 2g - 3g, có chỗ được chỗ không hack được, chỗ được cũng chia làm 2 loại, loại được full đến khi .... tắt máy hoặc tháo d-com, loại được tầm 200MB thì phải hack lại, cách này đầy trên mạng.
cách 2: dùng proxy để hack. cách này cũng đầy trên mạng, ai chưa biết thì pm yh mình đã add ở chỗ biểu tượng yh gần more info hoặc more infor và send mail cho mình.

PS thêm cho bạn nào thắc mắc, đừng thấy chữ 4M của bạn kia làm hấp dẫn lòng người, ý bạn ấy muốn nói là 4Mb, nếu muốn tính ra MB thì phải chia cho 8, 4Mb = ~ 512KB/s thôi nhé, đừng kêu làm theo cách của mình không chạy được 4MB/s mình khóc đấy, vì cái tốc độ ấy thì lắp cáp quang mà xài, 4G ở việt nam chưa có đâu :binhsua166:

Last edited by a moderator:

làm gì mà phí 2$ ghê vậy bạn, giờ lên mạng search ra cả lũ chứ gì mà 2$. Mình hack 1 lần xài hơn 200MB không cần phải hack lại đây nè.

làm gì mà phí 2$ ghê vậy bạn, giờ lên mạng search ra cả lũ chứ gì mà 2$. Mình hack 1 lần xài hơn 200MB không cần phải hack lại đây nè.
cạp pix thì dùng proxy đi bạn :). dùng proxy hack thành công sẽ không bị hạn chế 200MB nữa

cái gì nó cũng có cái giả của nó bồ ah. cái này là hack 1 lần là xài tới hết tháng luôn ko phải vài trăm MB là phải hack lại đâu. thích thì google đâu ai ép

không tin cách add proxy hack của mình à? thế thì lấy 2$ ra mua của bạn kia đi nhá, à, bạn kia nói hơi quá, tắt d-com đi mà không hack lại thì khỏi xài chứ ở đó mà cả tháng @@

bạn kia nói hơi quá, tắt d-com đi mà không hack lại thì khỏi xài chứ ở đó mà cả tháng @@

các bạn thường hay hack thủ công: 3G -2G -3G. Nhưng các bạn ko nghĩ sẽ có 1 cách gì đó nó tự làm ah. đây là code mình viết nên giá 2$ ko phải quá cao đâu mấy bồ. kể cả gói sim sinh viên 30k/tháng cũng sử dụng dc. mình đâu có ép ai mua đâu. google có đầy mà. muốn thì bo $ dùng ko thì thôi.

3g hack xài cũng good nhưng đc vài hôm thôi!

kaka. hóa ra ông kia viết phần mềm chuyển à. mình nói rồi, dùng proxy đi, add proxy vào chạy, proxy die thì mạng bạn die, proxy sống thì mạng bạn sống, kiếm con proxy nào ping cỡ <100ms mà add vào thì chạy vô đối. add trực tiếp trong phần mềm d-com luôn nhé (cách này áp dụng được cả với vina + mobi, thấy mấy đứa nói thế mà mình chưa thử vì mình hem có dùng!)

ko biết phá băng thông có dễ làm ko ai biết chỉ mình với :binhsua37:

chả cần proxy làm gì, phương pháp thủ công thôi, thêm 1 tý thủ thuật, nữa, ko bao giờ bị bóp băng thông lại.

Cần hack 3g thì Inbox mình, mình chỉ cho, có cái này mà cũng đòi thu phí 2 $. Hack ko bi bóp băng thông lại khi đủ 200MB, tỉ lệ thành công là 95 %. Chả cần toot hay proxy làm gì, vẫn có IP chính để login 3 ID đầu.
Bất cứ đâu cũng hack đc, kể cả thủ đô, nơi mệnh danh là bị fix lỗi nhiều nhất,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,417
173,590
Latest member
kimhoangxinchao

Most viewed of week

Most viewed of week

Back