Matrix Vấn đề chia lãi của JSS

Status
Not open for further replies.

baogari

Banned
Reactions
4
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Có bác nào hôm qua ko đc chia lãi ko vậy, và các bác co biết nguyên nhân tại sao ko.thanks all

em rút tiền thằng này, nó send mail đã chuyển, nhung vào check thi ko thấy tiền, vậy phải làm sao, xin chỉ giúp

Mình cũng chưa nhận được lãi nhưng không sao đâu, chắc chậm tí thôi. ( hơi chậm so với quy định)
em rút tiền thằng này, nó send mail đã chuyển, nhung vào check thi ko thấy tiền, vậy phải làm sao, xin chỉ giúp

Bạn nhận mail như thế nào ? nếu là mail :

Your withdrawal is being processed and will be carried out as you
have requested, the process normally accomplished within 24-36 hours.

thì chờ 1-2 ngày sau là có tiền nhé.

mod close giúp topic, đã gữi ticket cho nó và nhận đc trả lời là hôm nay sẽ cập nhật lãi hôm qua :), ai chưa có lãi hôm qua thì chờ đến tối nay nhé :)

hôm qua mua 50 ps mới mà sáng nay ko thấy xu nào,đang tính hỏi các bác thì có bác đi trước rồi,thanks bác:binhsua04:

Chắc phải đợi rs xong thì thằng JSS nó mới ổn định lại được... :binhsua16:

mình vẩn đc chia lải bình thường. chắc nó chia làm 2 đợt cũng nên

mình vẩn đc chia lải bình thường. chắc nó chia làm 2 đợt cũng nên

Những acc nào mới reg thì nó trả lãi chậm hơn các acc trước. nên một số bác bị muộn hôm nay sẽ được cập nhật vào tối nay nhé.

Những acc nào mới reg thì nó trả lãi chậm hơn các acc trước. nên một số bác bị muộn hôm nay sẽ được cập nhật vào tối nay nhé.
mình cũng mới đăng ký tối qua ko nhận dc ko biết tối này thế nào? có trả cả tối qua ko? chờ đợi.

:binhsua11: Vẫn nhận được $ đều đặn mà các bác!

mình cũng không được lãi ngày 16 kì quá đi mất :binhsua04:

m cũng vậy nè hôm qua nó không trả lãi mà cũng ko có câu giải thích nào. m ko phải là mem mới vì đã chơi lâu rồi.

tiền ADC đã về rùi kìa anh em.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week