Matrix Vấn đề chia lãi của JSS

Status
Not open for further replies.
Mình cũng xui như cậu này. JSS tính lãi chán quá. tự nhiên ngày 16 không tính cho mình mà không thấy nó báo gì cả.

của mình vẫn được chia lãi bình thường nè :binhsua03:

Mình with LR từ hôm 16 đến hôm nay vẫn chưa đc PAY, điên lắm rồi đấy, mọi thứ như quay lưng lại hết :mad:

Mình with LR từ hôm 16 đến hôm nay vẫn chưa đc PAY, điên lắm rồi đấy, mọi thứ như quay lưng lại hết :mad:

Hình như cái ngày 16 nó nâng cấp server gì ấy nên không chia lãi . Đợi thêm vài 1-2 ngày nữa rồi hẵn gửi ticket xem sao

Vẫn nhận lãi đều như mọi ngày. Khổ nỗi mai có việc cần rút đúng vào lúc phí rút là 8% :binhsua04:

Của mình mọi hôm 10h là nó tính % rồi, giờ 11h30 rồi mà không thấy gì, bực quá. hai ngày mất không à?

vẫn bình thường mà bác
acc pác có vấn đề gì không vậy

Của mình mọi hôm 10h là nó tính % rồi, giờ 11h30 rồi mà không thấy gì, bực quá. hai ngày mất không à?

:binhsua10: Support e nó chắc phải mất 2 đến 3 ngày em nó mới trả lời, chia buồn cùng bác, support thử đi nhé bác!

Đã nhận được trả lời của JSS, lãi của ngày 16 sẽ vẫn được tính, nhưng bằng cách cộng vào cuối chu kỳ cơ :(

We apologize for the inconvenience. Due to delays in earning April 16th. The earnings will be tacked on at the end of the positions. Each JSS Tripler will still continue to earn to its full 150% value.

Thank you for being a valuable member of JSS

Các bạn cứ yên tâm. Ngày nào nó làm ăn có lãi thì nó chia lãi. Chứ thua lỗ thì lấy đâu mà chia.
Ngày sau nó zô mé thì nó chia bù. Yên tâm nhé.

hỏi ngu 1 cái
vào đâu để bít ngày đó mình ko đc chia lãi :-?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week