Matrix Vấn đề chiến JSS sao cho hiệu quả nhất. và ảnh hưởng ít nhất từ Reset

Status
Not open for further replies.
Nghe nói dạo này nó restart thì số pos chưa đủ 81 ngày nó vẫn tính cho số tiền còn lại mà, nghĩa là bạn mua 1 pos thì khi hết 81 ngày sẽ được tổng cộng 15$, nếu mà đến ngày thứ 60 mà nó restart thì bạn sẽ được nó cộng thêm $ vào sao cho nó đủ 15$/pos đó. Có pro nào biết được tin này chưa, nếu biết thì cho ý kiến nhé, mình cũng chưa chắc chắn lắm

Nghe nói dạo này nó restart thì số pos chưa đủ 81 ngày nó vẫn tính cho số tiền còn lại mà, nghĩa là bạn mua 1 pos thì khi hết 81 ngày sẽ được tổng cộng 15$, nếu mà đến ngày thứ 60 mà nó restart thì bạn sẽ được nó cộng thêm $ vào sao cho nó đủ 15$/pos đó. Có pro nào biết được tin này chưa, nếu biết thì cho ý kiến nhé, mình cũng chưa chắc chắn lắm

Làm như vậy nó sạc nghiệp hả bác. Ai có ít pos và mới chơi mà bị dính vài chú thì nó làm vậy thôi. Như đợt vừa rồi. Nhiều pro bị dính cả trăm pos mà được đền bù ít lắm. (chắc là nó qui định ai dính dưới 10 pos thì đền bù nguyên vẹn, còn trên 10 pos thì chỉ nhận 10% thiệt hại). :D

mình tính dep vào vài k $ mà không biết kịp không.thôi chak đợi nó restart thêm lần nữa quá.chậm mà chắc.nhưng mà đối với người có vốn lớn thì chuyện đó đâu có sao đâu.vì chuyển vào thì mình hoàn thành dc matrix thôi mà.phải không mấy pro.

vậy các bạn nghĩ site này có nguy cơ scam nổi không.mặc dù hoạt động lâu rồi nhưng chương trìng jss triple thì chỉ mới ra gần đây thôi.nên khó lường trx dc nguy cơ lắm.

Trang nào cũng có nguy cơ bạn ơi. Ko sớm thì muộn. Chủ yếu là mình biết bắt lấy thời cơ.
Mình cứ sợ thì làm sao giàu được. Tới khi quyết định và đầu tư vào thì quá muộn.
(xác định chơi thì : số tiền đầu tư ko ảnh hưởng tới cuộc sống của bạn). Mình kết câu đó nhất. ^^. ngắn gọn và xúc tích. (mặc dù bị scam thì cũng khóc lên khóc xuống, tiếc .....)hahahah ^^:binhsua16:

Mong các pro hỗ trợ các newbie thừong xuyên pót bài lên để tham khảo nha thanks các bác trứoc đó

như vậy chính xác là JSS rết lại vào thời gian nào vậy các bác?

không biết chính xác lúc nào restart đâu, theo dự đoán thì khả năng cuối tháng 8 sẽ thông báo restart, và sang tháng 9 restart :D. Bây h đầu tư liền ko re-invest chắc cũng còn kịp hưởng lãi

Phương pháp chơi JSS bây giờ nè , bây giờ đầu tư vẫn còn kịp và không ảnh hưởng restart : bảo đảm sau 2 tháng số pos tăng tầm gấp 2.5 lần số pos mua ban đầu và sau chu kì 81 ngày bảo đảm thu lại vốn và thừa ra 1 lượng pos > số pos mua ban đầu( lúc này thu lãi ròng là tuyệt vời) . Phương pháp này chỉ áp dụng cho ai muốn chơi nhanh sau 1 chu kì muốn hoàn vốn , còn nếu ai muốn lâu dài hơn với JSS thì còn tùy nhé
-Vào việc chính thôi : đầu tiên mấy bạn bỏ ra 1 lượng tiền PayZa để mua pos, khuyến khích >200 Payza để nhanh thấy lãi hàng ngày( Ở đây mình giả sử số tiền ban đầu là 200 nhé = 20 pos + 1 pos Free = 21 pos )
-Với 21 pos : ta sẽ nhận được 4.2$ cho t2-t6 và 3.15$ cho t7-cn , lúc nào hưởng lãi thấy đủ 10$ thì vào mua pos và cứ làm liên tục như thế trong 2 tháng(60 ngày) . Lúc này sau 60 ngày : số pos các bạn có là tầm 40-50 pos và số tiền RB từ pos của Upline là : 40-50 $( thu về được 1/4 số tiền rồi nhé )
- Chu kì của pos là 81 ngày - 60 ngày = 21 ngày ( trung bình có 6 ngày [ 1.5%] và 15 ngày [2%]). Lúc này ta có : 40-50p x 2% x 15 + 40-50p x 1.5% x 6 =156$ ( mình lấy số pos ở đây thấp nhất là 40 =156$ còn nếu pos nhiều hơn thì số này lại cao hơn)
- 156$ + 40-50$ RB = 200$ bỏ ra ban đầu rồi nhé= Hòa vốn ( Lúc này hết 1 chu kì và số pos còn lại là 40-50p - 21 p = 19-29p ( Lợi nhuận ròng rồi nhé) , cứ ngồi chơi xơi nước thôi mà thu tiền.
Mình tóm lại thế này, nếu số pos các bạn bỏ ra bao nhiêu nếu áp dụng phương pháp này thì sau 1 chu kì bạn sẽ hoàn vốn và thừa ra 1 lượng pos >= số pos ban đầu.
(Lúc đầu có 1 pos Free sau 45 ngày JSS sẽ trừ 10$ vào TK của bạn, cái này mình không bàn đến vì sai số nhỏ nhé )
Ai muốn xài thì xài, không muốn xài thì thui đừng quăng gạch đá lung tung nhé. Cái này mình đã test rồi nhé

Phương pháp chơi JSS bây giờ nè , bây giờ đầu tư vẫn còn kịp và không ảnh hưởng restart : bảo đảm sau 2 tháng số pos tăng tầm gấp 2.5 lần số pos mua ban đầu và sau chu kì 81 ngày bảo đảm thu lại vốn và thừa ra 1 lượng pos > số pos mua ban đầu( lúc này thu lãi ròng là tuyệt vời) . Phương pháp này chỉ áp dụng cho ai muốn chơi nhanh sau 1 chu kì muốn hoàn vốn , còn nếu ai muốn lâu dài hơn với JSS thì còn tùy nhé

Mình tóm lại thế này, nếu số pos các bạn bỏ ra bao nhiêu nếu áp dụng phương pháp này thì sau 1 chu kì bạn sẽ hoàn vốn và thừa ra 1 lượng pos >= số pos ban đầu.
(Lúc đầu có 1 pos Free sau 45 ngày JSS sẽ trừ 10$ vào TK của bạn, cái này mình không bàn đến vì sai số nhỏ nhé )
Ai muốn xài thì xài, không muốn xài thì thui đừng quăng gạch đá lung tung nhé. Cái này mình đã test rồi nhé

Thế hòa vốn rồi nó rs thì cũng như nhau thôi mà bạn :D

Để mình xem cách của bạn thế nào, mình cũng đang tính làm thử bên JSS này mà thấy nó lạ lạ ở chổ sao tiền đâu mà nó trả mình lãi cao ngất ngưỡng thế :m190::m190::m190:

Để mình xem cách của bạn thế nào, mình cũng đang tính làm thử bên JSS này mà thấy nó lạ lạ ở chổ sao tiền đâu mà nó trả mình lãi cao ngất ngưỡng thế :m190::m190::m190:
Lãi thế này là vừa phải chứ ko phải cao đâu bạn, mún cao thì có HYIP đấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week