Request Vấn đề chuyển tiền nc ngoài về VN.

Status
Not open for further replies.

kevill123

Junior
Reactions
29
MR
0.054
Ae ai buôn bán, hay đã nhận tiền từ nc ngoài giúp mình với .
K nhận qua WU , Bank . ...
Vì khách hàng k có PP ..
BTC, PM --- thì k rõ có thể add cc vào fund vào acc đc k :( .
Cho mình hỏi thêm từ bank US có chuyển tiền sang thẻ Payoner đc k ?
Tập tọe bán hàng online mà kb nhận tiền ntn. Ai giúp với.
Thanks

Last edited:
Thế bác có thẻ payoner thì bảo ng ta fund vào đó, có đủ info bank rồi bác ra cây atm withdraw về thôi :D

PO ko nhận personal transfer nhe nó hold tiền cậu ngay , cậu phải nói là bán hàng bên kia có thể dùng đươc cái gì mới biết mà tư vấn , ck từ nước ngoài về vn thì có rất nhìu cách , vd nếu như ở us thì dv chuyển tiền của người việt rất nhìu , ko rõ cậu gd với ai và là gd direct hay qua site nên rất khó nói .

PO ko nhận personal transfer nhe nó hold tiền cậu ngay , cậu phải nói là bán hàng bên kia có thể dùng đươc cái gì mới biết mà tư vấn , ck từ nước ngoài về vn thì có rất nhìu cách , vd nếu như ở us thì dv chuyển tiền của người việt rất nhìu , ko rõ cậu gd với ai và là gd direct hay qua site nên rất khó nói .
Đúng như bạn này nói nhé. Cách đỡ mệt óc nhất là ra bank làm thêm một tài khoản USD có đầy đủ info rồi hỏi nhân viên cách để khách chuyển vào
Xong phim :p

Đúng như bạn này nói nhé. Cách đỡ mệt óc nhất là ra bank làm thêm một tài khoản USD có đầy đủ info rồi hỏi nhân viên cách để khách chuyển vào
Xong phim :p
TK VND cũng đc, bank nó tự convert theo tỷ giá luôn.
Còn không dùng dịch vụ chuyển $ về VN của tụi Việt Kiều ấy, nhanh gọn vãi luôn :v ...
Mà dự chú Thớt Ú Gàu à mà sợ WU với MoneyGram? ...

TK VND cũng đc, bank nó tự convert theo tỷ giá luôn.
Còn không dùng dịch vụ chuyển $ về VN của tụi Việt Kiều ấy, nhanh gọn vãi luôn :v ...
Mà dự chú Thớt Ú Gàu à mà sợ WU với MoneyGram? ...
chắc kinh doanh "lớn" nên ko lộ info đc :oops::oops:

Nguồn tiền sạch thì cứ inbox hoặc yahoo tớ :)

Gửi qua PP cũng được mà bạn, lúc chuyến có chỗ fund từ thẻ lên, không cần tạo tài khoản. Bạn mình từ US chuyển về cho mình kiểu này.

Nhận tiền từ nước ngoài về VN:
- SWIFT CODE ngân hàng của bạn
- STK ngân hàng của bạn
- Họ và tên
- Tên tiếng Anh ngân hàng của bạn

Rút về là được tầm 3 ngày giờ làm việc hành chính!:)

khách hàng chỉ cần có visa/master thì có thể thanh toán được... dùng pp mà with về bank là xong...

còn muốn rửa tiền từ cào cào chùa thì thương lượng hợp tác... cái này chứ không chỉ đc... :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week