Help Vấn đề crack tool mmo

tóm lại là thế này nếu đã dùng tool để cheat thì mình người ta crack đó cũng không phải lỗi , mình thấy offer việt nam có quá nhiều vấn nạn , nếu bạn làm ăn đàng hoàng thử hỏi ai nhóm ngó bạn chỉ có nhưng kẻ rảnh hơi ghen ăn tức ở thôi . mà còn bị net ban
Theo mình ae offer nên thay đổi tư duy , suy nghĩ đột phá , đó là đi theo con đường seo chứ không nên trông cậy vào code cheat , bọn nước ngoài nó làm seo kiếm vài trăm triệu như thường ,nếu cứ mãi đi theo lối mòn sẽ không bao giờ đi xa được
Mong sẽ có những bài Seo hiệu quả cho offer real , dù con đường seo rất khó khăn , nhưng mình tin mọi người làm được
gạch đá xin nhận hết

bác chỉ huong đi SEO giúp với ... e ko bit....

Có những người làm read tracffic nên anh em cheat mới sống được tới hôm nay.vì thằng adv vẫn có lợi nhuận.chứ không chết hết rồi.tính riêng việt nam mình hiện tại dân cheat off được triệu người không các bác nhỉ

Tks a ;). Em cũng cay và nản mấy ngày hôm nay :( , nhưng nghĩ cho cùng thì "chó cứ sủa và đoàn người cứ đi". Mình là nguồn của ý tưởng mà, bọn crack mãi chỉ là kẻ chạy theo gót chân của mình thôi. Sự bất ngờ e nhận được đó là ngta vẫn gửi tiền gia hạn cho e khi key free sờ sờ trên wall facebook e :D.
Thế đã hiểu cảm giác của anh hồi xưa chưa? Biết nỗi ức chế cùng cực chưa? Thôi ráng đi cu. Good luck to u

Thế đã hiểu cảm giác của anh hồi xưa chưa? Biết nỗi ức chế cùng cực chưa? Thôi ráng đi cu. Good luck to u
Hồi đó gà mơ vào mmo, chưa biết gì :(, chỉ biết code cơ bản và mấy món trò vặt vảnh, nhờ a hồi đó mà e mới lao vào code và tìm hiểu code cho đến giờ. Thật sự là a chửi làm e thấy thấm thía và tự ái :D. Rất xin lỗi và thực sự có lời cám ơn :)

tool click offer free đâu nhỉ :D anh em nào cho mình xin cái link download cái :oops: có 1 key rùi mà chạy ko đủ công suất :) mong rằng mấy bác coder ra mấy loại full pc để mình còn mua xài

đến lúc auto lead share nữa thì ko biết off VN đi về đâu :(
Tool autolead của mình bị share hơn 2 năm trước rồi.
Bây giờ nguời ta mô phỏng theo đó để làm tool đẹp hơn, chuyên ngniệp hơn gấp nhiều lần so với mấy cái bản thô sơ đó.
Lâu lâu teamview giúp một số bạn thì lại thấy autolead của mình ở trong đó. Mình lặng người đi 1 chút nhưng lại thấy vui vì sản phẩm của 1 thằng ko hề biết lập trình là gì. Chỉ là những đoạn code chắp nối nghệch ngoạc bởi tư duy lập trình thô kệch của 1 tay chụp ảnh cưới mà được dân lập trình mô phỏng theo để làm lại.

Bây giờ có dự án ăn được thì tự code tự ăn. Ăn 1 mình thường rất là bền.

Tính ra để ăn 1 mình cho 1 dự án ngon thì chi phí bán tool có khi không bằng ăn dự án đó 1 mình vài tháng.

Khi bán tool có khi đồng nghĩa là bán tut nữa. Cho nên giá trị của tool không phải chỉ nằm ở chỗ số giờ để code ra tool đó đâu mà bảo rằng mắc hoặc rẻ.
Chỉ có dân coder làm MMO mới hiẻu được tư duy theo cách của MMO và mới làm được tool hợp lý và hiệu dụng. Còn dân code dù giỏi gấp nghìn lần nhưng ko tư duy theo MMO thì tool tạo ra mang tính bác học, hàn lâm thì bán có rẻ mấy cũng khó áp dụng cho MMO được.

Dân coder nhận code cũng biết chọn người. Ai hào sảng, phóng khoáng thì ok thoải mái. Ai chi li kì kèo, không xem giá tool chính là chi phí đầu tư mà xem là hàng hoá thì code sẽ nhận ra. Phần lớn họ sẽ không nhận code và cáo bận hoặc bảo rằng không đủ sức làm. Phần nhỏ thì nhận tất để tập sự hoặc để học hỏi tut của khách hàng.

Đù, cái hình chót cầm viên gạch nữa chi z. Ông nội :D

Phân loại bạn trên Yahoo của mình nè. Cả trên danh bạ điện thoại hay facebook, email gì cũng thế
Chỉ có 2 loại bạn:
1. Tham và bần. Loại này giao tiếp dè dặt. Tuy họ ko cho mình cái gì cả, nhưng theo cách hành xử cách họ tạo ra cho mình một cách nghĩ về họ cứ bần bần, tham vặt, không hào sảng. Chi li từng tí, tham bát bỏ mâm, tham những thứ không thuộc về mình, thù vặt, ti tiện hễ ai đó làm mình phật ý là tìm cách trả thù...
2. Phóng khoáng. Loại này giao tiếp thật sảng khoái, không cần toan tính những thứ lặt vặt. Loại này ít gặp và cũng có thể có rơi vãi ngoài đời mà chưa kịp kết bạn.

- Giá cả của tool và độ share tool tốt này nọ tùy thuộc họ tới từ nhóm bạn nào.

Các bạn đừng sốc nha.

image.php

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week