Ask Vấn đề cứ đăng kí GA là die kênh.

trước đây em bị die GA rồi, lập kênh mới ok, lập ga mới ok, 3 ngày sau die cả hai, lập tiếp kênh mới, up video có view, vài tiếng sau die, chưa kịp reg gà luôn.

hiện tại em đã cài lại win, và xài cáp quang viettel thì không sử dụng lại nhà mạng này nữa. cài win xong, lấy usb 3g reg mail mới, lập kênh mới, rồi up video thôi, thấy sống mấy ngày, mà không dám đăng ký ga nữa, đợi đủ điều kiện thì vào net thôi, chán ga lắm rồi

trước đây em bị die GA rồi, lập kênh mới ok, lập ga mới ok, 3 ngày sau die cả hai, lập tiếp kênh mới, up video có view, vài tiếng sau die, chưa kịp reg gà luôn.

hiện tại em đã cài lại win, và xài cáp quang viettel thì không sử dụng lại nhà mạng này nữa. cài win xong, lấy usb 3g reg mail mới, lập kênh mới, rồi up video thôi, thấy sống mấy ngày, mà không dám đăng ký ga nữa, đợi đủ điều kiện thì vào net thôi, chán ga lắm rồi
bác chơi contents ah ? chứ chơi phim lậu có net nào nó nhận đâu ? :(

Mình cũng bị tạm ngưng 2 kênh do spam :( kháng thành công được thả xong tầm 15 ngày sau lại bị tạm ngưng tiếp @@

Do ip vào backlist ! tao pofie friefox restmodem các kiểu cũng chết như thường .GOOGLE max thông minh rồi
phi thẳng ra quán net đỡ tốn 20 củ ! Mua một kênh youtube lâu năm upload lên vps
GA đăng kí ở quán net
Khỏi lo sợ chết . Làm theo cách em là khỏi lo sợ chết GA hay die GA gì
Mà reg đc cũng kênh cũng không hiện Ads đâu dù reup hay conten chỉ liên kết lâu năm mới cho hiện Ads
Google giờ đang bão .Nhiều người đợi sang tết mới chiến

Hehe bạn nói có điều gì đó đúng, có điều gì đó chưa đủ và không hiểu vì sao lại thế. Hehe 20 củ là để trả lời câu hỏi đó để chủ động làm việc chứ không phải là rút ra được 1 tut may rủi như thế. Khi bạn hiểu và làm chủ, thì trong lòng bạn sẽ mong sao cho GG ngày càng khó khăn hơn, càng khắt khe hơn. Càng khó thì kiếm càng dễ.

Nói thế thôi chứ ai điên gì sell 20 củ. Sell xong là nát ngay vài nốt nhạc. Trẻ trâu nhiều lắm, chúng nó ra sức khai thác và chiến mạnh. Không nát sớm mới lạ. Cứ từ từ tà tà mà lại lâu, lâu thì kiếm được nhiều hơn, ổn định hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week