Vấn đề hack tài khoản Megatypers và cách giải quyết

Chú ý: Chỉ các Group làm Mega mới tạm dừng hoặc tìm cách phù hợp, còn ai solo Mega thì hok phải dừng, cứ làm tiếp nhé ;)
Có nhiều pác ping YM tớ hỏi solo cũng phải dừng hả? Hic !

Công nhận vụ này hơi to, ko biết bác tunvit có tool để reg acc random pass chưa ?
Nhiều mem thấy thông báo trên soft cũng hoang mang, nhiều người cứ tưởng là nó có thể thay đổi số $, cứ kêu là sợ mất $ , ko dám làm

Công nhận vụ này hơi to, ko biết bác tunvit có tool để reg acc random pass chưa ?
Nhiều mem thấy thông báo trên soft cũng hoang mang, nhiều người cứ tưởng là nó có thể thay đổi số $, cứ kêu là sợ mất $ , ko dám làm
Có, làm lâu rồi, ko những mega mà dự án nào cũng có, mới cho Myfriend 1 tool tạo mega thôi, chưa cho ai nữa và cũng sẽ ko cho ai nữa, sợ lắm vấn đề xài free ko sao, đến lúc có biến là quay lại nghi ngờ người cho, nên tốt nhất các bạn tự thân vận động tạo tay nhé :) Mình chả bán mà cũng chả cho, cho nó nhẹ :)

Có, làm lâu rồi, ko những mega mà dự án nào cũng có, mới cho Myfriend 1 tool tạo mega thôi, chưa cho ai nữa và cũng sẽ ko cho ai nữa, sợ lắm vấn đề xài free ko sao, đến lúc có biến là quay lại nghi ngờ người cho, nên tốt nhất các bạn tự thân vận động tạo tay nhé :) Mình chả bán mà cũng chả cho, cho nó nhẹ :)

Đang định xin ...... Biết thế hồi sáng xin cho rồi :(

Thế member muốn có pass để đăng nhập web xem điểm làm được thì làm thế nào, tốt nhất là tạo cho mỗi member 1 pass riêng để quản lý

Thế member muốn có pass để đăng nhập web xem điểm làm được thì làm thế nào, tốt nhất là tạo cho mỗi member 1 pass riêng để quản lý
Xài asian thì chịu thôi, 3 soft Việt trong đây có đủ hết chức năng xem tiền xem tỉ lệ thì ko xài :binhsua41:

z là cuối cùng cũng mất hết ac chủ ref vì không có hướng dẫn cách đổi lại LR củ!!!!!!!hy vọng mega mau sớm fix lỗi càng sớm để mega được tồn tại lâu dài hơn!!!!!!!!!!!!

Xài asian thì chịu thôi, 3 soft Việt trong đây có đủ hết chức năng xem tiền xem tỉ lệ thì ko xài :binhsua41:

asian cũng hiển thị $ nha, nhưng muốn kiểm tra đã reset chưa, đang process hay success nữa :), xem có bị khóa vĩnh viễn không, lý do vì sao khóa, soft bubu có làm được không vậy :)

asian cũng hiển thị $ nha, nhưng muốn kiểm tra đã reset chưa, đang process hay success nữa :), xem có bị khóa vĩnh viễn không, lý do vì sao khóa, soft bubu có làm được không vậy :)
Ghê, xem dc cả lý do khóa à. Mấy cái này chắc ko làm dc đâu, vì khó lắm mà trình thì có hạn :m100: Chỉ có 1 cái của asian là ko làm dc là tự do cheat trên panel thôi :m100:

Ghê, xem dc cả lý do khóa à. Mấy cái này chắc ko làm dc đâu, vì khó lắm mà trình thì có hạn :m100: Chỉ có 1 cái của asian là ko làm dc là tự do cheat trên panel thôi :m100:

Bạn hiểu nhầm ý rồi, Ý mình không phải là soft asian làm được các điều đó, mà là đăng nhập vào web để xem :)

tại gọi là hacker. hacker change LR dc khi pít ids và pass. tuyệt đối không để lộ thông tin này. nên tạo ids và pass khác nhau và độc lập sẽ tránh được

Soft nào cũng tốt cả, vì asian đã mua mất 15$ thì phải xài thôi, nếu như bubu free từ đầu thì tất nhiền không chơi asian gòi , hi :binhsua38:

asian thì k cần net 4.0 nhìu máy xài xp đời sau thì cài được mà đời trước thì bó tay. chỉ có cách dùng asian. ai mà có net 4.0 thì xài bubu vina xuan duc gì thì tốt rồi. soft viet dễ sử dụng hơn asian nhiều:binhsua38:

Đã đọc #1 vậy để làm sa0 để chứng minh được tài khoản mega và LR là của mình để nhờ change hả chủ thread

Đã đọc #1 vậy để làm sa0 để chứng minh được tài khoản mega và LR là của mình để nhờ change hả chủ thread
Cứ ping YM tớ chỉ cho cách chứng mình, nhiều bác đã change LR OK rồi đấy...

giờ xài soft asian có thể khắc phục được tình trạng bị Hacker dòm ngó không ta ? ( tất nhiên là ID cũ sẽ vứt hết )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week