Suggest Vấn đề liên kết Visa với Payal

fitthienngoc

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình mới liên kết PayPal vs visa trả sau của ACB. Có tin nhắn báo về cũng cofirm hết rồi. Thế nhưng trong tài khoản PayPal vẫn không có tiền. Các bác làm rồi chia sẻ e ít kinh nghiệm với giải quyết cái này như nào.. Thanks!

Mình mới liên kết PayPal vs visa trả sau của ACB. Có tin nhắn báo về cũng cofirm hết rồi. Thế nhưng trong tài khoản PayPal vẫn không có tiền. Các bác làm rồi chia sẻ e ít kinh nghiệm với giải quyết cái này như nào.. Thanks!

cứ liên kết với NH là PP có tiền sao? vậy đâu cần phải cày cuốc gì nhỉ? :rolleyes:

Nếu ko trả về pp thì nó trả ngược lại vísa sau 2 ngày

Mình mới kb b ạ. Tài khoản visa có hơn triệu b ạ. Mình muốn mua hàng qua PayPal thôi.
Cứ mua đi và cứ thanh toán, khi nào trong paypal kg có tiền thì nó trừ trong thẻ. Đâu phải liên kết với thẻ là tiền lên trong paypal đâu bạn.

Lần sau post bài vô box này chuyên về Paypal nhé --> đã move

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week