Vấn đề mã Pin GA

Status
Not open for further replies.

USD.Finder

Senior
Reactions
72
MR
0.045
Chào các bác.

8 tháng trước mình đăng ký GA để chiến Youtube, lúc đó mình đăng ký xong là phải chờ 2-3 ngày để google duyệt tài khoản, đồng thời lúc đó mình upload 2 video lên youtube và bật tính năng kiếm tiền lên. Nhưng mình quên béng mất đến anh google adsense này. Đến nay đã đc 8 tháng mình đăng nhập thì trong tài khoản có 41$, nó có kèm theo thông báo như thế này. Mong mọi người giúp với

Mình Click vào dòng chữ "Nhấp vào đây" thì nó hiện ra như thế này. Chẳng biết làm sao luôn.

Mình mới là newbile chưa biết gì về GA. Mong cao thủ nào giúp việc này với.
Xin cảm ơn rất nhiều

Last edited:
Bạn nhấn vào "nhấn vào đây" để yêu cầu gửi thư có mã pin về địa chỉ nhà bạn, thư có thể về có thể không, nếu không về trong khoảng thời gian delay thì lại yêu cầu gửi tiếp, làm 3 lần thì mà không có thư về thì upload chứng minh nhân dân hoặc bằng lái xe lên, thông tin phải trùng khớp nhé. GA sẽ comfirm cho bạn, không có gì phải lo đâu, hướng dẫn của nó toàn tiếng việt nên làm theo thôi.

Bạn nhấn vào "nhấn vào đây" để yêu cầu gửi thư có mã pin về địa chỉ nhà bạn, thư có thể về có thể không, nếu không về trong khoảng thời gian delay thì lại yêu cầu gửi tiếp, làm 3 lần thì mà không có thư về thì upload chứng minh nhân dân hoặc bằng lái xe lên, thông tin phải trùng khớp nhé. GA sẽ comfirm cho bạn, không có gì phải lo đâu, hướng dẫn của nó toàn tiếng việt nên làm theo thôi.

Mình nhấn vào "nhấp vào đây" rồi nhưng nó hiện ra như ở pic 2, ko biết ghi nội dung vào đâu cả.

bạn chơi gì vậy sao ko dùng PC mà dùng ĐT @@
Mình cày app android bạn ak. Pc của mình bị sét đánh cháy khét lẹt rùi :((

Mình nhấn vào "nhấp vào đây" rồi nhưng nó hiện ra như ở pic 2, ko biết ghi nội dung vào đâu cả.

Mình cày app android bạn ak. Pc của mình bị sét đánh cháy khét lẹt rùi :((
ầu mai gót =))

vâng xin cảm on các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ.
Khi về đến nơi thì đến đâu nhận. họ có gọi điện cho mình ko?

xin cảm on 1 lần nữa

vâng xin cảm on các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ.
Khi về đến nơi thì đến đâu nhận. họ có gọi điện cho mình ko?

xin cảm on 1 lần nữa
Khi thư gửi đến nhà thì login vào tài khoản và nhập mã PIN trong thư vào là xong.

no
có người đưa đến tận nhà hay là lên đâu lấy. trước khi gửi nó có gọi điện ko?
Bưu điện gửi đến tận nhà. Nếu không có người nhận sẽ được giữ ở bưu điện gần nhất.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week