Help Vẫn đề manual khi rút tiền về từ ShrinkOnce.com

giờ này mà ạc zin cái gì.ạc nào ăn dính IP lại là manual.ăn dính IP lại mà càng nhiều người ăn là manual càng nhiều ngày thôi.

có chắc như này đã đúng chưa :m146: nên nhớ nó quy định 1 tỷ lệ ip ăn rồi và ip chưa ăn nhé, 1 tỷ lệ % nó ko tùy tiền nói ai thì nói đâu. ip quá mới sẽ bị manual, tại sao ? tại vì ip quá mới nó sẽ sợ badlead cho ip đó trong time sau đó , làm tỷ lệ 95% ip hoàn toàn mới nó bảo manual , cần thay đổi các newlead . nói thế ai hiểu thì hiểu nhé :m146:

nói cho dễ hiểu , quá nhiều khách hàng mới => sự tin tưởng ko cao với các khách hàng đó , vậy thôi :m146:

p/s : toàn các bác nói xàm :m146:

có chắc như này đã đúng chưa :m146: nên nhớ nó quy định 1 tỷ lệ ip ăn rồi và ip chưa ăn nhé, 1 tỷ lệ % nó ko tùy tiền nói ai thì nói đâu. ip quá mới sẽ bị manual, tại sao ? tại vì ip quá mới nó sẽ sợ badlead cho ip đó trong time sau đó , làm tỷ lệ 95% ip hoàn toàn mới nó bảo manual , cần thay đổi các newlead . nói thế ai hiểu thì hiểu nhé :m146:

nói cho dễ hiểu , quá nhiều khách hàng mới => sự tin tưởng ko cao với các khách hàng đó , vậy thôi :m146:

p/s : toàn các bác nói xàm :m146:
ko tin thì chát với nó đi.IP mới chưa ai lead à.tin mới sợ.......thế kiếm IP nào mới lead đi........IP mà chưa ai lead nhé.cái ạc cũ rích bem từ thời nó vẫn bảo là newlead đấy.chỉ được cái pháng đoán 1 chiều

Last edited by a moderator:
ko tin thì chát với nó đi.IP mới chưa ai lead à.tin mới sợ.......thế kiếm IP nào mới lead đi........IP mà chưa ai lead nhé
nó nói đúng rồi, cứ thử làm mấy con mới đi thì biết, manual 100% cheat banned 100% chưa banned vì chưa đủ 10% rev thôi

ko tin thì chát với nó đi.IP mới chưa ai lead à.tin mới sợ.......thế kiếm IP nào mới lead đi........IP mà chưa ai lead nhé

thích show mail chat với nó ko . hơn 30 mail . ko tin thì thôi . ai có ng đó làm :m146:

- - - Updated - - -

nó nói đúng rồi, cứ thử làm mấy con mới đi thì biết, manual 100% cheat banned 100% chưa banned vì chưa đủ 10% rev thôi
ông nói chuyện với tôi nhiều, giờ thông minh phết :x

thích show mail chat với nó ko . hơn 30 mail . ko tin thì thôi . ai có ng đó làm :m146:

- - - Updated - - -

ông nói chuyện với tôi nhiều, giờ thông minh phết :x
thích thì show đi tỏ vẻ nguy hiểm.chẳng bộ chưa chát với nó à.mới bem mấy con offer mới lấy ạc mới có manual đâu nào.

Mấy con bợn suốt ngày tỏ ra nguy hiểm . đứa thì nhưu bố thèng So , đứa thì nghĩ mình là mẹ thèng cu SO :binhsua21:

thích thì show đi tỏ vẻ nguy hiểm.chẳng bộ chưa chát với nó à.mới bem mấy con offer mới lấy ạc mới có manual đâu nào.
tao làm qua rồi thử vài acc new và acc ko new rồi, mày cứ làm con mới chưa ai làm là có vấn đề, nói chung cái gì sai nên chấp nhận mà học, cãi làm gì:binhsua50:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week