Help Vẫn đề manual khi rút tiền về từ ShrinkOnce.com

0.39% còn bị manual. Update là acc thứ 5 trong ngày rồi chứ éo phải 4 nữa. Nghỉ 1 thời gian thôi :binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159:

0.39% còn bị manual. Update là acc thứ 5 trong ngày rồi chứ éo phải 4 nữa. Nghỉ 1 thời gian thôi :binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159:

acc chưa manual lần nào,thì sẽ bị manual 1 lần.sau đó thì tùy...
bro nhiều acc thế... xin cái để chiến với :d

mail admin từ tối mà giờ nó vẫn chưa chịu cho lên vip để with :binhsua76:

- - - Updated - - -

thím nhiều acc vãi, còn không ta hốt :binhsua02:

Final Decision: Hold Payment. Vừa request nó báo mail luôn, giờ nó check kinh khủng vải. Chờ baned thôi :binhsua76:

38% thì chết đi :)) dùng tool click lúc nào cũng 10% :))
Đảo ngược là lead có vấn đề chứ ko phải là % click... cái này nó tính tổng thời gian, tổng số lead của m, khéo acc càng lâu càng lắm lead càng nhanh đi

Đảo ngược là lead có vấn đề chứ ko phải là % click... cái này nó tính tổng thời gian, tổng số lead của m, khéo acc càng lâu càng lắm lead càng nhanh đi

uhm,là do con off đó nó reser
mới vừa rồi có con offerclick uk
chắc nhiều chiến sĩ làm :))
p/s: ai có tool click cho t xin với
ai có acc w8 rồi.. bán không nhỉ ?
many thanks

Last edited by a moderator:
click mà ít thì manual vẫn được pay, chargeback manual xong là bắn nick

- - - Updated - - -

uhm,là do con off đó nó reser
mới vừa rồi có con offerclick uk
chắc nhiều chiến sĩ làm :))
p/s: ai có tool click cho t xin với
ai có acc w8 rồi.. bán không nhỉ ?
many thanks
có w8 thì chiến chứ ai bán :binhsua75:

Mình tỷ lệ click mỗi link đều lớn hơn 65% . mới bị manual 1 lần nó thả vẫn pay tốt . Request trên 20 lần rồi . Cái click quan trọng lắm hả :binhsua159:

Cách thánh phán hay quá

Tình hình là thằng SO đã bị nhà Net refund lại quá nhiều nên từ khi sinh ra đến bh nó thay đổi chiến thuật pay cho mem của nó hơi nhiều. Mình ăn của nó cũng tương đối rồi. Nhưng tóm lại, nó vẫn là thằng admin dễ tính. Nhiều tk cứ nghĩ là ko được trả tiền nhưng sau nó vẫn trả. Liệu có thằng admin nào như vậy??? Bây giờ nó tạm thời ko cho đăng kí nữa thì những ai còn tài khoản hãy tận dụng nó mà kiếm.

Cuối tháng 6, mình sẽ hướng dẫn các bạn cách làm sao để kiếm 100$/ ngày từ nó mà nó vẫn trả nhé. Tạm thời mình ăn nốt vài ba hôm nữa mới share hehe)... Hôm nào mình sẽ show proof cho các bạn ko lại bảo mình chém :"

Mình mới vào rum thấy các bạn thảo luận nó nên cũng máu haha

Tình hình là thằng SO đã bị nhà Net refund lại quá nhiều nên từ khi sinh ra đến bh nó thay đổi chiến thuật pay cho mem của nó hơi nhiều. Mình ăn của nó cũng tương đối rồi. Nhưng tóm lại, nó vẫn là thằng admin dễ tính. Nhiều tk cứ nghĩ là ko được trả tiền nhưng sau nó vẫn trả. Liệu có thằng admin nào như vậy??? Bây giờ nó tạm thời ko cho đăng kí nữa thì những ai còn tài khoản hãy tận dụng nó mà kiếm.

Cuối tháng 6, mình sẽ hướng dẫn các bạn cách làm sao để kiếm 100$/ ngày từ nó mà nó vẫn trả nhé. Tạm thời mình ăn nốt vài ba hôm nữa mới share hehe)... Hôm nào mình sẽ show proof cho các bạn ko lại bảo mình chém :"

Thánh này phán còn hay hơn . Haha

:binhsua88: acc w8 thì có gì hót đâu mà ghê thế.Mình chiến acc chưa w8 EPC 1->2, lead/click toàn 60 70% vẫn chẳng sao
Cốt là phải đi đêm với thằng Elliot nhiều vào,em nó sinh viên xa nhà thiếu thốn tình cảm lắm:binhsua88:

Yesterday:$201.84
100$ thì sao :binhsua75:

- - - Updated - - -

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja