Help Vẫn đề manual khi rút tiền về từ ShrinkOnce.com

cho thuê acc đây :)) có 2 acc reg cáh đây 7 tháng đã đ.c pay instant nhưng mà ngu quá chỉ b' làm mấy cái đơn giản :p

SO đợt trước nó còn dễ dãi trong việc payment để thu hút pub,chứ giờ nó có 1 lượng pub đủ rồi nên nó có thể chém bất kỳ ai làm lead quá cao

SO đợt trước nó còn dễ dãi trong việc payment để thu hút pub,chứ giờ nó có 1 lượng pub đủ rồi nên nó có thể chém bất kỳ ai làm lead quá cao
Cái lead cao mình nghĩ ko quan trọng mấy vì link nào của mình cũng xấp xỉ 70% lead vẫn pay đều ;;)

vậy chắc tóm lại đa dạng country thật rồi :-s
Cái câu lúc nó manual mình là nó bảo mình đã phát triển thêm 1 số khách hàng tiềm năng mới . Lúc mình làm nguyên US hay FRANCE thì ko bị manual . Đến ngày chuyển sang bem UK thì bị namual liền. H đc thả bem tiếp UK mái thỏa mà vẫn pay tốt .

vậy là không thích manual thì cứ bem 1 nước ak :binhsua140:
Bem cái nước mà đc thoát manual rồi đó. Ví dụ ông làm France bị manual rồi đc thoát . Về sau làm sẽ ko bị manual nữa. ACc của tui là như vậy . Bịn manual 2 lần 1 lần france với uk. H bem 2 nước này túi bụi chả bị sao cả

Nói chung được từng acc. Acc nào mà đã được thì luôn được... còn acc nào hay manual thì rất hay bị. ;)) Nên làm đa dạng country và đa dạng các loại off nó chỉ manual 1 lần mà ko gặp lại lần 2 ....bí kíp đó :-"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week