• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Vấn đề mua acc Pay as you go

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
mới biết ak` :oops:
nói chung chả ai scam ai đồng nào, dc thì mod xóa luôn topic để ko ảnh hưởng dv ngta :)

Nói thiệt dịch vụ này thì mình bik chứ ko bik tên, tại xài và kết luận cùi bắp nhất, acc hay vps toàn die nhanh gọn và đúng lẹ =)) , mà bạn có đọc topic ko vậy, có ai nói scam gì đâu :o

doanhtien

Junior
Reactions
250
MR
0.812
Chat with me via Skype
Nó bảo nâng bi cho ai phá ai kìa :)) thật là 1 sự suy nghĩ ngu ngốc. Tao nâng cho ai cả nhà tao chết.
Sợ ảnh hưởng đến uy tín thì lên sell hàng tố đi.
Mua 2 acc bên đó live đc chưa đúng 1 ngày ưc chế vồn ra ấy chứ. Hỏi ai mua mà không như vậy vào đây nói cho cái nghe coi
http://azure.microsoft.com/en-us/pricing/details/virtual-machines/
đây vps azure không bao giờ die đây. Mua hàng đâm còn lên đây feed back kiểu dìm hàng Nói thẳng cả 4rum này có ai bán azure chính ahnxg :)) tiền ít còn đòi hỏi nhìu

ToanJason

Junior
Reactions
102
MR
0.000
mà bạn có đọc topic ko vậy, có ai nói scam gì đâu :eek:
đâu ra đó chứ b, box này theo m hiểu là dành để tố cáo hoặc nghi vấn ng nào đó có hành động scam

Còn bạn theard là thuận mua vừa bán, có ý kiến j về hàng họ thì nó là dạng fback, ko nên để trong box scam.

LinhNhi

Newbie
Reactions
12
MR
0.000

mmome334

Hero
Reactions
1,449
MR
0.316
Thôi đóng top các bác ơi không có người lại bảo vào canh me cm để dìm hàng người ta, cơ mà không biết đầu óc tới đâu mà có suy nghĩ sâu xa thế.
Còn bác nào mua thì cứ mua em không có ý kiến gì khác. vài bữa ăn sáng thôi có gì đâu, coi như cho đi của thừa ăn vô đỡ đau bụng ấy mà =))
đọc trong topic thấy khó chịu nhất là câu này. Cho đi của thừa là sao, thuận mua vừa bán thôi, người ta cũng nói rõ ràng với bạn là hàng giá rẻ ko bảo hành rồi, còn bạn cũng đã đồng ý mua thì người ta bán thôi, giờ lại nói cho người ta, cho chỗ nào, còn lên đây report nữa. Gặp loại khách hàng như cậu thì đúng là rách việc, mình tặng cậu cái hình.

Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Đây là box Report Scam! Chủ thớt lập topic chủ yếu để dìm hàng dịch vụ của người ta! Rules bên họ ghi rõ ràng rồi. Ko bảo hành, đã chấp nhận mua rồi gjo lập topic Report chi nữa!
Công thêm cái nick mới toanh! Chắc cũng sợ dùng nick cũ bị banned nên chuẩn bị nick mơi! :)

Đây là box Report Scam! Chủ thớt lập topic chủ yếu để dìm hàng dịch vụ của người ta! Rules bên họ ghi rõ ràng rồi. Ko bảo hành, đã chấp nhận mua rồi gjo lập topic Report chi nữa!
Công thêm cái nick mới toanh! Chắc cũng sợ dùng nick cũ bị banned nên chuẩn bị nick mơi! :)
Vâng đây là suy nghĩ của người mua hàng như em thôi. không phải lần 1 mà em viết cái thớt này. Và cũng nói luôn em mới tham gia mmo lên không biết chứ bác đừng nói em có nick cũ nọ này kia. Nếu không đúng mong bác xóa dùm em.
Hỗ trợ nhanh. nhiệt tình chu đáo, hàng cũng nhanh không kém. Lời cuối chốt close top.

Hỗ trợ nhanh. nhiệt tình chu đáo, hàng cũng nhanh không kém. Lời cuối chốt close top.
chiều rồi đã có tí gió, tắt máy ra đường đi dạo cho hạ hỏa đi e. Nói với e 1 câu : khi nào e đưa ra dc 1 dv sell vps giá rẻ - mà ko nhanh die trong thời điểm này - thì topic fback của e mới có giá trị, ko thì mọi lời hnay e nói đều vô nghĩa.

kiemtien2013

Junior
Reactions
131
MR
0.000
Bậy quá, vậy là bạn ko hiểu cơ chế xài acc azure rồi, nên tìm hiểu đi, sau khi biết thì sẽ biết được tại sao nó như vậy và vì sao người bán acc lại bị die như vậy :D
Phán như thánh ! Azure nó check thì acc sử dụng hên xui thôi. Ngoài ra xem lại mục đích người dùng vps vào mục đích gì ! . Chạy như thế nào ? Nếu muốn live trâu thì bỏ tiền túi ra reg acc. còn acc hiện tại các seller thì hiểu nguồi reg từ đâu rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week