Spotlight Vấn đề net ksix và admin

Status
Not open for further replies.
chủ thớt làm ăn chán vãi lọ :binhsua85: nhưng đc cái chưa biết cheat :))
cũng mới biết làm off nửa năm ... trước chiến ptp đc bạn share cho link cheat realplayer . với babylon là hết... con đâu óe chiến off download bao giờ @@ ... hài 1 cái là thằng sell5socks nó bảo mình cheat link cả off survey , pin sumbit với app fb ... cần óe gì cheat khi lead nếu gặp sock tốt lead trong vòng 3 nốt nhạc :S mà có link cheat mấy con đó sao ??? lần đầu nghe thấy =))

- - - Updated - - -

Long ơi đính chính là suver cheat linkđc nhá. ^^
cụ thể là con nào đấy bạn??? share đê :binhsua83: ym anhdangcodon_cancoem_9999

cũng mới biết làm off nửa năm ... trước chiến ptp đc bạn share cho link cheat realplayer . với babylon là hết... con đâu óe chiến off download bao giờ @@ ... hài 1 cái là thằng sell5socks nó bảo mình cheat link cả off survey , pin sumbit với app fb ... cần óe gì cheat khi lead nếu gặp sock tốt lead trong vòng 3 nốt nhạc :S mà có link cheat mấy con đó sao ??? lần đầu nghe thấy =))

- - - Updated - - -

cụ thể là con nào đấy bạn??? share đê :binhsua83: ym anhdangcodon_cancoem_9999
Koolboy_tn90 :binhsua101::))

Tớ có TV xem thớt làm, xác nhận là có cheat :binhsua83:
Nhưng mà là cách cheat thông thường như mọi người vẫn làm chứ ko phải cheat link :binhsua95:

Tớ có TV xem thớt làm, xác nhận là có cheat :binhsua83:
Nhưng mà là cách cheat thông thường như mọi người vẫn làm chứ ko phải cheat link :binhsua95:
huelove cheat = sdt us :)) 7zip cheat = sandbox =)) flixer die chưa chiến đc :)) moblie survey lead hôm được hôm không :binhsua94:chắc mấy hôm nữa mua sock ở site sell5sock.net về cheat =)) sock này bá đạo nầy :binhsua85:

11:00h theo giờ VN thì code hasoffer bắt đầu tính ngày mới. Click vào link off lúc 10h59p, lead vào lúc 11h01 ->> 0 click 1 lead là bt :m020:.... có thể bị như thế này nữa đó :m122: .............

11:00h theo giờ VN thì code hasoffer bắt đầu tính ngày mới. Click vào link off lúc 10h59p, lead vào lúc 11h01 ->> 0 click 1 lead là bt :m020:.... có thể bị như thế này nữa đó :m122: .............
chính xác ! thậm chí nhiều con off lead chậm làm hôm trước hôm sau mới lead cũng bị cick 0 lead 1 luôn ... nói rồi mà thằng sell5sock ko chịu mở mang đầu óc lỳ hơn trâu =))

Gạch ném kinh quá. Mình có đọc từ trang 1 đến 10 thì có chút nhận xét thế này.
Mình có chút kn về code nên khẳng định là ko click vẫn cheat được còn tùy thuộc vào con of đo do Net nào quản lý sử dụng pb như thế nào. Net nào có cài trong Pb chỉ có IP từ sever thì mới lead được, còn ko cài IP thì ai cũng có thể lead thoải mái kiểu link này: http://site.com/pb.php?of_id=123&af_id=456&sub_id=tengicungdc

CÒn bảo gà ko biết cheat thì nhầm... chỉ cần có link sẵn cheat thì ai copy đi đâu thì cũng lead

Còn bảo lấy link ở đâu thì mình chịu. Nhưng bữa trước có thằng em nó mới làm of được gần 1 tháng nó cho xem link cheat con này con kia bảo làm pát nào ăn pát đấy. Hỏi ra thì bảo có 1 pro nào đó cho :))

Gạch ném kinh quá. Mình có đọc từ trang 1 đến 10 thì có chút nhận xét thế này.
Mình có chút kn về code nên khẳng định là ko click vẫn cheat được còn tùy thuộc vào con of đo do Net nào quản lý sử dụng pb như thế nào. Net nào có cài trong Pb chỉ có IP từ sever thì mới lead được, còn ko cài IP thì ai cũng có thể lead thoải mái kiểu link này: http://site.com/pb.php?of_id=123&af_id=456&sub_id=tengicungdc

CÒn bảo gà ko biết cheat thì nhầm... chỉ cần có link sẵn cheat thì ai copy đi đâu thì cũng lead

Còn bảo lấy link ở đâu thì mình chịu. Nhưng bữa trước có thằng em nó mới làm of được gần 1 tháng nó cho xem link cheat con này con kia bảo làm pát nào ăn pát đấy. Hỏi ra thì bảo có 1 pro nào đó cho :))

Đây là link postback site chứ có gì :m020: dùng link này thì cũng ko có chuyện trên net check dc 0 click và 2x lead nhé. Link này chỉ để cộng point và acc thôi :m020: .........

mấy hôm nay có vài ông nb pm mình toàn hỏi xin cách cheat link vs link cheat. =)))) tương lai các nb h nghĩ mà chán

Đây là link postback site chứ có gì :m020: dùng link này thì cũng ko có chuyện trên net check dc 0 click và 2x lead nhé. Link này chỉ để cộng point và acc thôi :m020: .........

làm được site cộng point mà ko làm đc site net sao :))

Ý bác kia nói là link pb của thèn net ấy, nghĩa là trong net có $, trong site mi có Point, nhưng trong acc của thèn quảng cáo éo có cái lềnh gì cả. Cho nên tới khi paid cho net thì ko có dữ liệu để paid. ==> éo paid :D

Mà hình như là ksix hack đc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week