Help Vấn đề request tiền trên các 4room trên thế giới

lexus4464

Kindness
Verified
Reactions
555
MR
0.491
$1,000.00
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/vps-azure-nhiet-tinh-chu-dao.115913/|0||0|5
1||Chorme profile|https://mmo4me.com/threads/quan-ly-da-luong-profile-chorme-che-do-auto-nhieu-thu-2500-d-1-ngay.422655/
Hiện tại mình thấy rất nhiều bạn request tiền trên 4room trên thế giới .

Nhưng ngu 1 cái , acc bạn reg trên 4room tên việt nam ko trùng info với net mà lại đi đòi tiền net bảo net scam này scam nọ .

Vấn đề này lộ rõ những bản chất của những thằng ngu si học .

Nhận tất cả các loại gạch đá vào đây .

Ngu thì ngu 1 mình đừng để người khác bị vạ lây vào .

Vãi tên việt, trước cũng có đòi tiền thằng yeah trên warri. Cuối cùng cũng thành công, tụi net nó cũng sợ vết nhơ trên mạng lắm. Pub search mà ra mấy topic đó là khỏi làm ăn :))

một vấn đề nhức nhối đây. rất nhiều net phàn nàn việt nam, 1 là traffic tệ, tệ tới mức không thể chấp nhận được --> block acc, sau đó thì lại đi đòi tiền net rồi nói tụi nó scam này nọ v..v.... sau đó thì các net cạch mặt vn, hoặc check kỹ các pub vn hơn --> làm tốt hơn cũng bị vạ lây!

Mình đòi tiền net trên trang fanpage fb của nó mà info nước ngoài thì phải tạo một cái acc fb, up ảnh kết bạn đàng hoàng với mấy người ở nước đó như một thằng tây đích thực đc vài tuần rồi mới pm đòi. chơi mà dùng tên việt đi đòi thì chịu, IQ mấy bác đó cũng đạt 10 điểm đây :v

Có vịt có gà chứ,vịt hết cũng khó,bình tĩnh nào,chuyện thường ở phường!:D
chuyện thế này mà coi bthường, gà nó còn khôn hơn đấy trời tối còn biết về chuồng.
Như đợt rồi có thằng ngu nào lập topic bảo report net surfinad lên nhà QC đấy.Làm như ngon lắm:confused:

chuyện thế này mà coi bthường, gà nó còn khôn hơn đấy trời tối còn biết về chuồng.
Như đợt rồi có thằng ngu nào lập topic bảo report net surfinad lên nhà QC đấy.Làm như ngon lắm:confused:
sufinad nó đi luôn rồi, có cái invoice ko biết nó có trả nữa ko :(

Hiện tại mình thấy rất nhiều bạn request tiền trên 4room trên thế giới .

Nhưng ngu 1 cái , acc bạn reg trên 4room tên việt nam ko trùng info với net mà lại đi đòi tiền net bảo net scam này scam nọ .

Vấn đề này lộ rõ những bản chất của những thằng ngu si học .

Nhận tất cả các loại gạch đá vào đây .

Ngu thì ngu 1 mình đừng để người khác bị vạ lây vào .
đánh dấu bài của bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week