vấn đề rút $ về bank!!!!!!!

Group.Lana

Banned
Reactions
66
MR
0.000
vấn đề là em đã rút về bank thành công 1 lần rồi!!! đây là lần thứ 2. Nhưng thấy lần này lâu quá nên em muốn hỏi rút về bank lâu nhất là bao nhiêu ngày vậy? liệu trong quá trình rút có xảy ra vấn đề gì không?

---------- Post added at 07:34 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

ai vào giúp em cái nào!!!

cứ đợi tiếp đi tưởng rút lần đầu chứ lần 2 thì an tâm có thể chẩm trể 1 2 ngày thôi :) Rút thành công lần đầu lần 2 củng như thế!!

cứ đợi tiếp đi tưởng rút lần đầu chứ lần 2 thì an tâm có thể chẩm trể 1 2 ngày thôi :) Rút thành công lần đầu lần 2 củng như thế!!
ok! thanks bác nha, chỉ sợ nó làm sao không rút đc thì chết:binhsua115:

Ờ, thành công 1 lần là an tâm hơn rồi, tưởng "lần đầu" của pác chứ.

Chậm nhất chắc khoảng 7 ngày, wa 7 ngày mà tiền chưa về kìa mới sợ, kaka.

Mà bạn rút về bank nào?

Ờ, thành công 1 lần là an tâm hơn rồi, tưởng "lần đầu" của pác chứ.

Chậm nhất chắc khoảng 7 ngày, wa 7 ngày mà tiền chưa về kìa mới sợ, kaka.

Mà bạn rút về bank nào?
rút về ACB cậu ạ, mình rút từ thứ 5 tuần trước mà

Đúng roài ko sợ đâu ô cứ an nghỉ mà đợi money nhá hohoooooooooooooo

chậm nhất là 25 ngày, mình từng bị 1 lần, phải nhờ pp vào cuộc xử lý mới xong bác ah.

chậm nhất là 25 ngày, mình từng bị 1 lần, phải nhờ pp vào cuộc xử lý mới xong bác ah.

Éc ,25 ngày?dã man thế?tháng này chắc cú ăn mỳ tôm nguyên tháng:binhsua27::binhsua38::binhsua38:

hả??????? bác đừng dọa em thế chứ! thế lần ấy bác rút về bank nào và bị làm sao lại chậm như thế?
Đấy là cái PP mình rút nhiều lần rồi, mấy lần đầu từ 5 đến 7 ngày thôi, lần đó 25 ngày, pp nó bắt show cái history peyment của Bank VN nó mới chịu điều tra.

hôm nay là ngày thứ 7 rùi!!! $ của em vẫn chưa về bank các bác ơi! lo quá. mà PP của em chưa verify rút lần thứ 2 rồi liệu có trục trặc gì không nhỉ?

rút từ thứ 5,thứ 7,cn nge nói pp ko làm việc,tính ra mới có 6 ngày,đợi 1,2 ngày nữa đê,tốt nhất cứ đầu tuần mà rút cho lành :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom