Help Vấn đề sau khi đã add đủ email vào pp

cronaldo7

Junior
Reactions
4
MR
0.000
hi cả nhà, tình hình là em đã add gần đủ 100 email vào pp rồi, giờ muốn add tiếp thì sao ạ, có cách nào dùng tiếp cái visa cũ ko, close tài khoản và tạo lại đc ko, close pp rồi tạo lại đúng nick cũ có đc ko, và cuối cùng là tài khoản em đang là personal trong trường hợp tạo lại pp thì có nên chuyển loại tk khác hay ko.
Thank cả nhà

cnn1269

Banned
Reactions
109
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
hình như add tiếp limit thì phải
không có cách nào dùng visa cả
nếu tài khoản chưa limit bạn có thể close tài khoản
có thể nhưng khuyến cáo không nên. mail phụ thì đc. primary thì phải remove cái mail đó thay bằng mail primary khác đã
tạo lại bạn vẫn được chọn personal hay premier nhé

vậy khi gần tới 100 email, mình close tài khoản pp, remove cái visa, bank,..rồi tạo nick pp mới và add cái visa cũ và đk với info cũ đc ko ta ? newbie nên chưa rành lắm:D

dark89

Hero
Verified
Reactions
758
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
quá liều vậy? mình đã từng add full, khi full thì nó báo là hết vòng đời để add thêm mail. ko limit gì đâu mà sợ. Việc gì phải closed tài khoản, trong khi cái acc đó trust tốt chứ? tốt nhất mua visa very, cho khỏe. :)

quá liều vậy? mình đã từng add full, khi full thì nó báo là hết vòng đời để add thêm mail. ko limit gì đâu mà sợ. Việc gì phải closed tài khoản, trong khi cái acc đó trust tốt chứ? tốt nhất mua visa very, cho khỏe. :)
à, vẫn dùng tốt, do bản chất là mình cần tạo nhiều email trên site kia để kiếm tiền, hết 100 email thì ko add đc vào pp nữa, chẳng lẽ tạo pp mới với info mới và visa khác để chiến tiếp:D

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
remove nó add vào lại thôi chứ có j mà phải xoán :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads