Ask Vấn đề về crack sandbox 64 bit để làm off dowloand

chokkaku

Senior
Reactions
112
MR
0.259
mình dùng win 7 64 bít cài sandbox rồi mà tìm mãi ko được bản crack của 64 bít . Ai có sare mình với . Nhân tiện cho mình hỏi luôn là sandbox crack rồi làm dowloand lead tốt hơn chưa crack đúng ko nhỉ :binhsua07:

Mình đã từng thử vấn đề này thì chỉ có 1 cách đó là chạy chế độ Test mode rồi cr@ck như trên bản x32. Vì vậy nên lúc nào bạn cũng phải chạy ở chế độ Test mode.
Mà mình thấy unregister cũng dùng được mà. Đợi mấy s

Mình đã từng thử vấn đề này thì chỉ có 1 cách đó là chạy chế độ Test mode rồi cr@ck như trên bản x32. Vì vậy nên lúc nào bạn cũng phải chạy ở chế độ Test mode.
Mà mình thấy unregister cũng dùng được mà. Đợi mấy s
Bản 64 bit của mình chưa crack ko chia được ra nhiều ổ để cài nhiều con off 1 lúc :binhsua09:

đã làm offer sao ko dùng 32bit, theo mình nên dùng 32bit thui mấy cái phần mền đa số là viết chạy trên nền 32bit thui
máy thớt ram bao nhiu gb thế, ko có gi đặc biệt ngoài cái nhận full 4gb ram xp

đã làm offer sao ko dùng 32bit, theo mình nên dùng 32bit thui mấy cái phần mền đa số là viết chạy trên nền 32bit thui
máy thớt ram bao nhiu gb thế, ko có gi đặc biệt ngoài cái nhận full 4gb ram xp

Bác dùng lâu rồi thì mới thấy được những cái hay và đặc biệt. Vấn đề không tương thích phần mềm vỡi x64 chỉ là ngày xưa thôi, giờ công nghệ cải tiến, cả thế giới đều hướng tới những cái tiến bộ nên giờ gần như phần mềm nào nó cũng tương thích với x64 hết rồi bác à

chíp Ivy, Ram 8G, card hình 2G ko dùng 64bits thì phí lắm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week