Ask VẤN ĐỀ VỀ GOOGLE ADSENSE VÀ YOUTUBE

ps4321

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
MÌNH CÓ 1 VẤN ĐỀ VỀ GOOGLE ADSENSE MUỐN ANH EM TƯ VẤN :
TRƯỚC MÌNH CÓ TẠO 1 KÊNH YOUTUBE BẰNG TÀI KHOẢN GMAI SAU ĐÓ TẠO 1 TÀI KHOẢN GOOGLE ADSENSE ĐỂ LIÊN KẾT VÓI KÊNH YOUTUBE ĐÓ . HÔM NAY THÌ KÊNH ĐÃ DIE NHƯNG TÀI KHOẢN GMAIL VÀ GOOGLE ADSENSE THÌ VẪN KHÔNG BỊ SAO VÀ MÌNH TẠO 1 KÊNH YOUTUBE KHÁC VỚI TÀI KHOẢN GMAIL MỚI , SAU ĐÓ MÌNH LIÊN KẾT KÊNH YOUTUBE MỚI VÀO TÀI KHOẢN GOOGLE ADSENSE CŨ . XONG MÌNH ĐĂNG NHẬP VÀO KÊNH YOUTUBE MỚI VÀ GOOGLE ADSENSE CÙNG 1 LÚC TRÊN CÙNG 1 TRÌNH DUYỆT BÌNH THƯỜNG . NHƯNG TỪ LÚC CHIỀU NAY MÌNH THAY ĐỔI MẬT KHẨU TỪ CÁI GMAIL CŨ MÀ MÌNH DÙNG ĐỂ ĐĂNG KÍ CÁI KÊNH YOUTUBE MÀ ĐÃ DIE THÌ SAU KHI ĐỔI SONG THÌ XẢY RA 2 TRƯỜNG HỢP :
1- NẾU MÌNH ĐĂNG NHẬP VÀO KÊNH YOUTUBE THÌ SẼ KHÔNG ĐĂNG NHẬP ĐƯỢC VÀO GOOGLE ADSENSE NỮA
2-NẾU ĐĂNG NHẬP VÀO GOOGLE ADSENSE THÌ SẼ KHÔNG ĐĂNG NHẬP ĐƯỢC VÀO KÊNH YOUTUBE NỮA
CÓ NGHĨA LÀ KHÔNG THỂ ĐĂNG NHẬP ĐƯỢC VÀO YOUTUBE VÀ GOOGLE ADSENSE CÙNG 1 LÚC TRÊN CÙNG 1 TRÌNH DUYỆT NỮA
VẬY BÂY GIỜ MUỐN ĐĂNG NHẬP ĐƯỢC CÙNG 1 LÚC CẢ YOUTUBE VÀ GOOGLE ADSENSE TRÊN CÙNG 1 TRÌNH DUYỆT THÌ LÀM THẾ NÀO HẢ CÁC BẠN ?

GomTienLe2013

Senior
Reactions
499
MR
1.943
$1,268.88
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
vớ vẫn, 1 trình duyệt chỉ đăng nhập dc 1 mail, adsense cũng là sản phẩm của google, đăng nhập kiểu gì 1 trình duyệt 2 mail.
1 trinh duyệt giờ có thể vào dc 10 mail nhé !

THÌ MÌNH VẪN VÀO BÌNH THƯỜNG CHỈ TỪ LÚC ĐỔI MẬT KHẨU MỚI KHÔNG VÀO ĐƯỢC CẢ 2 CÙNG 1 LÚC
nếu như bạn nói có thể do hiện tượng mới có 1 mail được liên kết thực sự và mail đó bạn đăng nhập trước giờ bạn đăng nhập sau thì không liên kết được ! bạn kiểm tra lại mail moi đã được liên kết chuẩn hay chưa ? xem cai id adense được liên ở trên kênh mới nó có trùng với id adensen cũ không ?

Cyrus8x

Junior
Reactions
23
MR
0.009
Chat with me via Skype
vấn đề của bạn được giải quyết như sau :
đầu tiêu bạn bật 1 trình duyệt lên , vào google.com sau đó thoát tất cả tk google ra
tiếp theo bạn đăng nhập vào youtube.com >>> đăng nhập mail có kênh còn sống >>>> bạn bật tiếp 1 tab rồi vào adsense >> lúc đăng nhập ấn vào tk khác >> okie

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Chat with me via Skype
Trường hợp bác thì hãy làm theo em
Cài tiện ích Swap My Cookies google Chrome
Tạo vài cái new profile mỗi lần tạo là mỗi lần lưu 1 lịch sử hoạt động trong profile rồi chuyển qua new profile khác
Cho bác lưu vài trăm kênh youtube cứ tạo new profile bằng số kênh muốn lưu ! Nếu muốn đăng nhập vào kênh youtube thì bật cái new profile thứ tự lưu kênh đó là đc ;);););)
Demo giúp bác :D:D:D

vấn đề của bạn được giải quyết như sau :
đầu tiêu bạn bật 1 trình duyệt lên , vào google.com sau đó thoát tất cả tk google ra
tiếp theo bạn đăng nhập vào youtube.com >>> đăng nhập mail có kênh còn sống >>>> bạn bật tiếp 1 tab rồi vào adsense >> lúc đăng nhập ấn vào tk khác >> okie
MÌNH LÀM RỒI KHÔNG ĐƯỢC NẾU BẬT YOUTUBE THÌ PHẢI THOÁT GOOGLE ADSENSE RA VÀ NGƯỢC LẠI KHÔNG VÀO ĐƯỢC CẢ 2 CÙNG LÚC , TỪ LÚC ĐỔI MẬT KHẨU MỚI BỊ NHƯ VẬY . CHẮC PHẢI ĐĂNG NHẬP 2 CÁI TRÊN 2 TRÌNH DUYỆT KHÁC NHAU

MÌNH LÀM RỒI KHÔNG ĐƯỢC NẾU BẬT YOUTUBE THÌ PHẢI THOÁT GOOGLE ADSENSE RA VÀ NGƯỢC LẠI KHÔNG VÀO ĐƯỢC CẢ 2 CÙNG LÚC , TỪ LÚC ĐỔI MẬT KHẨU MỚI BỊ NHƯ VẬY . CHẮC PHẢI ĐĂNG NHẬP 2 CÁI TRÊN 2 TRÌNH DUYỆT KHÁC NHAU
bạn đã kiểm tra chắc chắc id adsene được liên kết với kênh mới trùng với id adsen cũ chưa ?

xh1999

Junior
Reactions
26
MR
0.078

THÌ MÌNH VẪN VÀO BÌNH THƯỜNG CHỈ TỪ LÚC ĐỔI MẬT KHẨU MỚI KHÔNG VÀO ĐƯỢC CẢ 2 CÙNG 1 LÚC
1 trình duyệt vẫn đăng nhập được nhiều Email nhé bạn. bạn logout tất cả các accc khỏi trình duyệt rồi hãy đăng nhập vào
google adsense nhé bạn

alele

Junior
Reactions
45
MR
0.017
Trên trình duyệt bác logout tất cả ra, xong đăng nhập vào gmail (cái gmail adsense) trước để nó làm default, xong vào youtube add thêm cái gmail khác của youtube nữa là ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week