Vấn đề về load Megatypers (load spend = PIX)

Status
Not open for further replies.
Mình biết anh em capcha ai cũng gõ cực khổ lắm về việc scam anh em captcha là điều tội lỗi nhất không thua bằng con thú , Nếu mình muốn scam thì lựa mấy thằng chơi zeek , offer , PTU thì scam mình cũng từng là newbie nên hiểu tâm trạng các bạn . Chắc do mình lập topic không ghi rõ ràng : cái này chỉ dành cho ai thật sự cần còn việc các bạn đòi test mấy ngày là mình chịu lập topic này cũng như không . Sory các bạn cảm ơn các bạn quan tâm:binhsua02:
Không có gì phải sr cả bạn à :) Anh mình là cũng là dân viết phần mềm mà (Lehongphongvt :binhsua06:) Ảnh cùng từng nói mún kiếm dc tiền từ MMO thì đặt uy tín lên đâu! Viết ra phần mềm mún bán thì người dùng phải cảm thấy phần mềm dùng đặt yêu cầu họ đặt ra thì mới sell dc!

Chưa kể bạn không cần phải sell mới kiếm dc tiền đâu :) Tại sao bạn ko tuyển ref trên chính cái phần mềm của bạn :)

khuyện bạn nên share free đi. a e sẻ tks ủng hộ bạn hết mình. có thể 1 số a e đại gia có thể donate cho bạn 0.xxx $ gọi là thôi. chứ 8 $ có mà mua bằng niềm tin.

chắc gì anh em chịu donate.. vì anh em đăng ký hết rồi . share thì anh em đang ký làm chỗ khác thôi phí sức

8$ lận cơ đấy, thôi cứ giữ đi bác để tới chừng nào nó ổn định rồi chắc có nhiều người tìm đến bác. Chúc bác tìm được nhiều tiền nhá :)

chắc gì anh em chịu donate.. vì anh em đăng ký hết rồi . share thì anh em đang ký làm chỗ khác thôi phí sức
Bạn lại bi quan :)
Dân làm captcha hơi bị nhiều đó bạn ;;) Bạn biết 1 ngày có bao nhiêu người đăng ký ID mới ko ;;) Bạn ko cần có nhiều ref! chỉ cần kiếm khoảng 5 - 10 người hoặc nhiều thì 50 người là best rồi :) Vì trong số ref đó họ còn tạo thêm ID, còn tuyển thêm ref và khi họ làm việc, ref họ làm việc bạn thì bạn vẫn hưởng 10% tổng số tiền của cấp 1 mà :) (thấy nhỏ chứ ko có nhỏ đâu nha ;;) _

Thôi mình thấy làm vậy hơi quá đáng với anh em trong captcha bây giờ thế này mình sẽ share cho 10 bạn đăng ký theo code của mình và gõ được tối thiểu là 2$ trong megatypers . nếu bạn nào thấy yêu cầu được thì pm mình , mình cố hết sức để share cho các bạn rồi . :binhsua07:

6P5
6P6
6P7
6P8
6P9
6PA
6PB
6PD
6PE
6PF

Cứ thế mà tiến nhé :)
Em thì ko ref dc rồi _ _! Em mà ref cái nữa là Admin megatyper ban em lun _ _! Tiếc quá _ _!

0,8$ may ra có người mua
bác XD bán soft có 0,5$
bạn share kinh nghiệm mà đến 8$
mà spend là gì? mình chỉ thấy PIX có speed thôi mà
kinh nghiệm cùa bạn, bạn làm đc ng ta làm ko đc rồi mất trắng 8$ ak
bài viết ko hình ảnh chứng minh,chưa ai từng làm qua ( ngoài bạn) thì ai dám liều?
đánh chảy nc mắt mới đc 8$

daothaican
Dân cạp toàn dân nghèo, ít học (số đông) thì lấy đâu ra số tiền mà làm chuột bạch chứ
Thu nhập từ việc cạp đâu có cao đâu, chắc chủ thớt để giành sài lun rùi!!

Tại vì mình bị lời nói này làm tỉnh ngộ ... sẽ luôn luôn share luôn luôn thấu hiểu :binhsua07:

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

0,8$ may ra có người mua
bác XD bán soft có 0,5$
bài viết ko hình ảnh chứng minh,chưa ai từng làm qua ( ngoài bạn) thì ai dám liều?

Được rồi bạn LITNA mình thấm rồi...

Cùng nghề captcha với nhau mà chủ thớt lại... Yahoo bạn đọc nghe quá sốc

daothaican
Dân cạp toàn dân nghèo, ít học (số đông) thì lấy đâu ra số tiền mà làm chuột bạch chứ
Thu nhập từ việc cạp đâu có cao đâu, chắc chủ thớt để giành sài lun rùi!!

Tại vì mình bị lời nói này làm tỉnh ngộ ... sẽ luôn luôn share luôn luôn thấu hiểu :binhsua07:

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

0,8$ may ra có người mua
bác XD bán soft có 0,5$

Được rồi bạn LITNA mình thấm rồi...

Vậy kết luận lại cuối cùng của vụ việc này là sao nhỉ???
Chủ thớt tuyển Ref cạp đến 2$ thì mới share àh!! :binhsua06:

Dở hơi chưa biểt bơi =)) Để xem thế nào đã...Mua bh để rui mai nó thay đổi và ăn cám=)) Phí tiền + công sức

Tăng tốc load hình megatypers

Vừa xem có 1 anh lập topic rao bán kinh nghiệm load megatypers với giá cắt cổ 8$ làm mình đau mắt ko chịu đươc. Dù gì mình cũng có chút ít kiến thức IT nên cũng muốn nghiên cứu để tăng năng suất cho mình và cho nhóm của mình....
http://anchorfree.com/downloads/hotspot-shield/
Đây là phần mềm fake IP mà có lẽ rất nhiều người biết. Các bạn download về cài đặt và test thử xem có được không? Mình ko dám khẳng định nhưng khi mình sử dụng thì luôn luôn là giây thứ 13 bắt đầu có hình ra. Vì thế không bị kick.
Mình cũng nói luôn....Đây là mình làm theo khả năng va suy nghĩ của mình...Nếu được thì mong mọi ng thank và ủng hộ cho nhóm của mình 17C...Còn không được thì xin đừng đáp đá vì dù gì mình cũng đã có cố gắng để tăng năng suất làm việc cho mọi người!! Nếu Vncool thấy hữu ích thì mang vào post của mình nhé!

Vừa xem có 1 anh lập topic rao bán kinh nghiệm load megatypers với giá cắt cổ 8$ làm mình đau mắt ko chịu đươc. Dù gì mình cũng có chút ít kiến thức IT nên cũng muốn nghiên cứu để tăng năng suất cho mình và cho nhóm của mình....
http://anchorfree.com/downloads/hotspot-shield/
Đây là phần mềm fake IP mà có lẽ rất nhiều người biết. Các bạn download về cài đặt và test thử xem có được không? Mình ko dám khẳng định nhưng khi mình sử dụng thì luôn luôn là giây thứ 13 bắt đầu có hình ra. Vì thế không bị kick.
Mình cũng nói luôn....Đây là mình làm theo khả năng va suy nghĩ của mình...Nếu được thì mong mọi ng thank và ủng hộ cho nhóm của mình 17C...Còn không được thì xin đừng đáp đá vì dù gì mình cũng đã có cố gắng để tăng năng suất làm việc cho mọi người!! Nếu Vncool thấy hữu ích thì mang vào post của mình nhé!
Vote thank nhiệt tình cho bạn :)
Mình sẽ cập nhật vào bài viết của mình :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week