Vấn đề về soft xuanduc

Status
Not open for further replies.

duyphuc

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Có ai dùng soft xuanduc bị lỗi gì không
Riêng minh dùng 2 lần và có vấn đề này:
1. lần đầu dậy 3h sáng test 2acc pri 4, gõ lần đầu mối acc được khoảng 200pic rồi bấm pause để nghỉ 1 lát . Vào lại gõ thì vẫn bình thường (mỗi acc thêm 50pic nua) rồi nghỉ. Nhưng khi vào lại web pix để xem thì số pic gõ được sau khi pause không cập nhật ==>> Nút Pause không có tác dụng.
2. lần 2 mình dùng 2 acc pri 0 gõ, mỗi cái gõ được hơn 200pic thì có 1 acc không load hình nữa (không để ý) và cái còn lại mình gõ đến gần 300pic. Nhìn lại thì mới biết có 1 acc không load nữa ===>>> 1acc giu pri 0, cái kia lên 4. HUHU,:binhsua46:

thứ nhất, bạn có thể reply topic hỗ trợ tất cả soft,hoặc vào topic của mình post
thứ hai, bạn gõ 15' được 50code à, vì 15' thì pix mới cập nhật điểm 1 lần. Vấn đề id load thì có thể do bạn gõ sai, tăng pri, sau 15' cập nhật pri thì id đó ko load nữa, ID ko load hình => ko cập nhật pri trên soft được
thứ ba, hết, để nghị mod close

mình gõ ban ngày tuy load không liên tục nhưng nếu làm 1acc thì được hơn 100pic. đúng là lúc nãy minh dùng 2acc pri 0 để làm thì có hiện tượng như trên. mong bạn xem lại, sorry nếu không phải với bạn

mình chỉ nói ra vậy để xem ai làm có bị giống mình không. nếu bạn là mod thì xóa đi, mình sẽ vào topic bạn để post

MOD vào xóa đi nào :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week