Solved Vấn đề với Paypal Pending Balance

thuytrang

Junior
Reactions
15
MR
0.000
ai giải thích mình cái này với bay gio phai lam sao ?
Payments you've received are placed in your PayPal account's pending balance for up to 21 days before they're available.

Your payments can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements

2tears

Junior
Reactions
193
MR
0.000
Cái này là bị hold thôi.thường xảy ra với acc mới lập mà nhận tiền ngay

Tốt nhất là đừng có đụng đến nó nữa,bao h hết hold hãy gd lại,kinh nghiệm của mình là cứ acc nào bị kiểu này thì kiểu gì cũng bị limit trước khi hết 21 ngày hold :D

Cái này là bị hold thôi.thường xảy ra với acc mới lập mà nhận tiền ngay

Tốt nhất là đừng có đụng đến nó nữa,bao h hết hold hãy gd lại,kinh nghiệm của mình là cứ acc nào bị kiểu này thì kiểu gì cũng bị limit trước khi hết 21 ngày hold :D
mình đang tham gia kiếm tiền với faslave giờ không giao dịch thì tiền nó chuyển cho mình sao được hả bạn ?

rinkimi

Verified
Reactions
307
MR
0.036
Chat with me via Skype
Tốt nhất nên để im đi b à, sau 21 ngày tự động tiền sẽ về balance thôi. Vì pp b chưa đủ trust nên số tiền nhận bị hold 21 day. Bạn đừng nên làm gì cả, nếu ko lại limit pp thì khổ

Tốt nhất nên để im đi b à, sau 21 ngày tự động tiền sẽ về balance thôi. Vì pp b chưa đủ trust nên số tiền nhận bị hold 21 day. Bạn đừng nên làm gì cả, nếu ko lại limit pp thì khổ
cảm ơn các bạn thế này thì buồn quá .con 15$ của thang fanslave nó hẹn đến 28/11 pay cho mà giờ thế này thì sao nhỉ ?

haha5lan

Hero
Reactions
765
MR
0.001
không sao đâu mình cũng bị hold,sau 21 ngày là nó báo
Dear ......,
Your payment for the order listed below is now available. To see the details, go to your ....in your PayPalaccount.

Thank you for choosing PayPal.

Vẫn đề này là vấn đề bình thường với các acc mới. Sau 21 ngày sẽ sử dụng tiền OK bạn ạ. Bạn đừng lo.
thacks các bạn nhé .vậy bây giờ mình vẫn tiep tuc nhận tiền bình thường được chứ nhỉ .mình sợ gio đổi email paypal các site mình đang tham gia kiếm tiền nó không pay nua

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back