Suggest vấn đề withdraw về ngân hàng

boluclac

Senior
Reactions
174
MR
0.001
ví dụ acc pp mình đã veri, muốn rút về NH thì đièu kiện cần và đủ là gì? em nghe nói phải tăng trust, vậy khoảng bao nhiu giao dịch mới đc?
mong các bạn giúp đỡ

chỉ cần tiền sạch và đợi vài ngày trước khi rút thì k có vấn đề gì, cách điền thông tin ngân hàng thì bạn search google, có hướng dẫn đầy đủ rồi.

chỉ cần tiền sạch và đợi vài ngày trước khi rút thì k có vấn đề gì, cách điền thông tin ngân hàng thì bạn search google, có hướng dẫn đầy đủ rồi.
tiền từ ppd, đang rao bán để mai làm cái thẻ để veri mà đợi mấy tiếng rồi chẳng ai thèm mua @@. đợi đến mai vậy

ví dụ acc pp mình đã veri, muốn rút về NH thì đièu kiện cần và đủ là gì? em nghe nói phải tăng trust, vậy khoảng bao nhiu giao dịch mới đc?
mong các bạn giúp đỡ
dk cần là số tiền pp >10$, dk đủ là có tài khoản ngân hàng. add vào - rút về thôi bạn.

thank các bác nhé

mong các bạn giúp đỡ
Add bank, điền đúng thông tin, xong là rút về thôi. Nếu mới nhận tiền từ net nào thì ngâm vài ngày rồi rút. Lần đầu thì đừng rút nhiều quá, tầm 300$ là vừa.

Add bank, điền đúng thông tin, xong là rút về thôi. Nếu mới nhận tiền từ net nào thì ngâm vài ngày rồi rút. Lần đầu thì đừng rút nhiều quá, tầm 300$ là vừa.
có cái thẻ, add vô acc cũ nhưng bị limit rồi (chưa veri) giờ mới nhận đc 1 ít muốn bán làm cái thẻ # để veri nhưng qua giờ chẳng ma nào mua, @@

ôi đệt lần đầu mình with phát 500. có sao ko c nhỉ

add card rùi vài ngày rút lần đầu có sao ko bác

hôm qua vừa nhận $, sau 1 tiếng with luôn , miễn tiền sạch đk,
Bác cho hỏi tiền mới nhận thì tầm bao lâu rút về để ko bị limit, sau 24h được ko nhỉ ? Lúc trước mới nhận chưa tới 24h with nó cho ăn quả mít, sao bác with liền không bị sao nhỉ, tiền sạch hoàn toàn từ site offer

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week