Help Vấn đề Wordpress và Joomla , nên chọn cái nào cho lâu dài ?

Căn chỉnh toàn bộ bài viết (bao gồm cả ảnh, link dowm) vào giữa như thế nào nhỉ. Mình để thẻ
không được, mấy cái link down nó toàn bị lệch mà nếu để nhiều thẻ
quá thì mất thời gian.​

vote wp đi bác ơi, nên làm vài cái web mỗi cái một kiểu là sướng nhất, làm 3 cái: wp,dle,forum vbb

Căn chỉnh toàn bộ bài viết (bao gồm cả ảnh, link dowm) vào giữa như thế nào nhỉ. Mình để thẻ
không được, mấy cái link down nó toàn bị lệch mà nếu để nhiều thẻ
quá thì mất thời gian.​

1 giây.................................:)

Cho mình hỏi về vấn đề wordpress . . . về lâu dài thì Wordpress và Joomla , cái nào giúp mình dễ SEO hơn , add các quảng cáo và liên kết site và các tính năng khác , có phải Joomla có nhiều tính năng hơn k ? hay sao . . . Mình chưa dùng Wordpress . Nghe mọi người nói Wordpress đơn giản dễ sử dụng hơn và có auto post Wordpress .

Nếu chơi Adsense thì nên chọn Joomla -->Chống Click tặc tốt hơn!!!

Joomla khó quản lý quá. nếu là 1 pro thì mới đủ trình. hôm trước làm 1 cái... cuối cùng bỏ. WP hướng tới 1 blog, Joomla hướng tới 1 website rồi

Không hiếu ý bạn, có thể nói rõ hơn được không?

Sau khi viết bài xong qua lại bên Visual Ctrl+A bài viết sau đó bấm
Center.JPG là xong :D

Có vấn đề nhỏ nhờ anh em giúp đỡ . Site WP của mình 2 ngày nay tự nhiên bị lỗi . Load bài thì rất nhanh nhưng tên bài viết và tên trên Menu load rất chậm mới hiện chữ . Không biết có anh em nào biết về cái này không giúp mình với

Có vấn đề nhỏ nhờ anh em giúp đỡ . Site WP của mình 2 ngày nay tự nhiên bị lỗi . Load bài thì rất nhanh nhưng tên bài viết và tên trên Menu load rất chậm mới hiện chữ . Không biết có anh em nào biết về cái này không giúp mình với

Ác nhỉ. thử xem lại xem cài đặt cái gì mới mà sinh ra như thế coi

Mình đã tắt hết plugin . Vẫn bị tình trạng đó . Load site rất nhanh nhưng chỉ có chữ trên Menu với tiêu đề bài viết bị thôi . Tìm hoài mà không ra nguyên nhân :binhsua75::binhsua75::binhsua75:

site xem phim online nên chọn cms nào?

các bạn ơi, cho mình hỏi, mình định làm 1 trang web xem phim online, thì giờ nên chọn cms nào nhỉ? wp hay là jla?
THANKS !

Vote WP, site lớn thì Joomla :D

bạn nói đúng đó
nếu chỉ blog thường hoặc news thì wp còn muốn site lớn hơn thì Joomla
mỗi cái có cái hay riêng,Wp đơn giản nhẹ nhàng,nhanh còn joomla phức tạp hơn nhưng
cũng thú vị hơn

các bạn ơi, cho mình hỏi, mình định làm 1 trang web xem phim online, thì giờ nên chọn cms nào nhỉ? wp hay là jla?
THANKS !
Bạn dùng code riêng,nhưng nếu nguồn phim là youtube thì đơn giản nhiều,joomla cũng ổn
còn nếu mà nguồn riêng thì hãy trang bị thêm tiền,kiên thức nhé.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week