Vâng tôi nhà quê :( :( ... lũ mmo4me ở thành phố bơi hết vào đây.

DoctorXuan

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
1,865
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
Công việc hôm nay đã xong, tôi 1 mình đi dạo trên con đường nhộn nhịp và ghé vào 1 quán trà chanh ven đường.
Chị chủ quán bê ly nước ra và đon đả hỏi tôi:
- "Em có dùng Shisha ko?"
- "Là cái gì vậy chị??"
Bàn bên cạnh nhìn tôi và có những tiếng xì xào to nhỏ "Đồ nhà quê". Vâng tôi nhà quê, tôi lên đây đi làm kiếm đồng tiền ko phải là để đua đòi theo những thứ xa xỉ đó....
Tôi buồn bã lại thất thểu 1 mình đi về con đường vắng, rút kim tiêm ra làm 1 liều và ngồi mơ màng suy nghĩ về những chuyện qua.
Và tôi chợt nhớ ra 05/08 này YM bị khai tử, mấy thằng hay tụ tập hút trích nhớ add skype mới nhé.

Công việc hôm nay đã xong, tôi 1 mình đi dạo trên con đường nhộn nhịp và ghé vào 1 quán trà chanh ven đường.
Chị chủ quán bê ly nước ra và đon đả hỏi tôi:
- "Em có dùng Shisha ko?"
- "Là cái gì vậy chị??"
Bàn bên cạnh nhìn tôi và có những tiếng xì xào to nhỏ "Đồ nhà quê". Vâng tôi nhà quê, tôi lên đây đi làm kiếm đồng tiền ko phải là để đua đòi theo những thứ xa xỉ đó....
Tôi buồn bã lại thất thểu 1 mình đi về con đường vắng, rút kim tiêm ra làm 1 liều và ngồi mơ màng suy nghĩ về những chuyện qua.
Và tôi chợt nhớ ra 05/08 này YM bị khai tử, mấy thằng hay tụ tập hút trích nhớ add skype mới nhé.
:confused:

ặc ặc,skype giờ bựa lắm.đá ngựa lòi tỹ xong là nhảy cong cong khắp chốn!:confused:
Sky bựa thì xài gì? ICQ hay paltalk :v ...

paltalk có show ko thread =)) .
Mở room riêng cho ai làm MC đi nhỉ :v ...
Room: mmo4me chuyển show hàng ban đêm :v

Mở room riêng cho ai làm MC đi nhỉ :v ...
Room: mmo4me chuyển show hàng ban đêm :v
4rum có ai để mà show chứ, à queen, 4rum có hot girl mà:D

Không biết tại mình gà hay tại skype mà mình thấy nó lưu lại log chát kém quá. Không có lưu lại được hết như yahoo. Cứ cài lại win là tin nhắn mấy tháng trước mất hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week