Vào checksite mới, topic đầu tiên của mình, vào ủng hộ và cùng kiếm tiền nhé!

hotromemmo

Newbie
Reactions
114
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
ptcbuxs, đã thấy bằng chứng , reback 80%

Đây là site mới chỉ có 300 member và chưa có bằng chứng pay, nhưng 9ads/1day*0,01$ , 0,5$ minium payment.
http://www.ptcbuxs.com/?ref=hotromemmo

Site này thì 5ads/1day*0,01$, thấy proof là 2$ (của người ta nhé).
http://www.surfforbux.com/?ref=hotromemmo

liên lạc qua: [email protected]
Hiện tại mình chưa có tiền nhiều nên không thể bonus cho các bạn được, nhưng mình sẽ chia cho các bạn theo tỉ lệ là [mình 2: bạn 8] khi nhận được tiền, VD như mình nhận được 2$, trong đó mình click là 1,6$ tiền từ bạn click là 0,4$, mình sẽ chia cho bạn 0,4$*8/10 = 0,32$. Khi nào site scam mình sẽ chuyển cho các bạn 0,05$ coi như bù công cho bạn (nhưng chẳng đáng là bao)

Mình mới mở cửa, chỉ có uy tín không có gì cả, các bạn tiếp tay với mình nhé!
Chúc mọi người làm ăn phát đạt!

Last edited by a moderator:
ủng hộ cái nào, đã ref
id: vstar911
PP: [email protected]
mà tôi góp ý bạn phải để lại địa chỉ liên lạc hay hình thức nào đó chứ, mỗi cái tên
có gì liên lạc qua địa chỉ email ở trên nhé

Giờ k có hứng vs buxhost lắm ><
Thôi thì cứ đánh dấu tí về reg cho bạn sau.

Tình hình rất là tình hình
Không hiểu sao 2 ngày trước ở trang ptcbuxs mình vẫn 9ads/1day, nhưng hôm nay sao còn có 4ads/1day à (sorry, là 5ads/1day - mình đã sửa, mình chú thích là sửa ở đây luôn nha)
chart

Thiệt ko hiểu?

Last edited by a moderator:
hiện giờ trang này đã có bằng chứng pay nên mình nâng mức lên, sẽ reback 80% lên cho các bạn đăng ký và click đều trong tuần này, cuối tuần sẽ rút, khi nào rút tiền sẽ gửi, bạn đăng ký nhớ để lại ID, email và tài khoảng paypal nha!

ủng hộ cái nào, đã ref
id: vstar911
PP: [email protected]
mà tôi góp ý bạn phải để lại địa chỉ liên lạc hay hình thức nào đó chứ, mỗi cái tên
có gì liên lạc qua địa chỉ email ở trên nhé

Sắp được rồi bạn, cố lên nhé! Khi nhận được tiền mình sẽ reback ngay cho bạn, mình sẽ giới thiệu tiếp cho bạn, mong bạn tiếp tục ủng hộ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,497
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom